Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 64 m2 210,94 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn nhà phố đoạn đẹp nhất Năm Châu ngay Bảy Hiền Q. Tân Bình.DT: 4x16m.Trệt lửng 3 lầu mới, vô ở và KD ngay.Đường rộng ôtô 2 chiều, có...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất, giá 34 tỉ.+ DT: Ngang 7.7x30m, công...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 8 m2, mặt tiền 70m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 215 tỷ

      215 tỷ 8 m2 26875 triệu/m2
      MT 8000 mét vuông Âu Cơ, P. 14, Tân Bình.- DT: Ngang 70m x 100m.- Kết cấu: 1 trệt (trần cao). HĐ thuê: 900 tr/tháng.- DT khuôn viên: 8000 mét ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 128 m2 246,1 triệu/m2
      Nguyễn Trọng Tuyển DTCN 128m, 5 tầng, 9x14.5m, P. 2, Tân Bình.+ căn biệt thự, 1 hầm + trệt + 3 lầu.- Hầm có 1 phòng kho to rộng.- 2 tầng đang KD quán...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 177 m2, giá 31 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 177 m2 175,15 triệu/m2
      Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.3 tầng, 9.9 x 18m P. 13, Tân Bình, gần sân bay.Nhà chính chủ trước giờ.Vị trí đẹp, đường nhựa 10m.5 PN,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 145 m2, giá 19,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.2 tỷ 145 m2 132,42 triệu/m2
      căn biệt thự Mini Âu Cơ, Tân Bình, 145m, Ngang 9.2m, 4 Tầng, giá siêu mềm.Mô tả:- DT: 145m(9.2 x 16)Chủ tặng toàn bộ nội thất gỗ Thật 100 phần ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 325 m2, giá 45,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45.3 tỷ 325 m2 139,39 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Vân Côi, P. 7, Q. Tân Bình, Tp Tp HCM. Khu dân trí cao - gần chợ (Tân Bình - Phạm Văn Hai) - trường học - công viên - sân bay.- Thuận...
      Đường Vân Côi, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 146 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 146 m2 133,57 triệu/m2
      căn biệt thự SANG XỊN - NGAY KHU BÀU CÁT - TÂN BÌNH - Vị trí Vip ngay khu Bàu Cát, Tân Bình, hẻm nhựa thông Trường Chinh, Âu Cơ, Luỹ Bán Bích. - DT: 145m2...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 140 m2 132,15 triệu/m2
      Nhà ga T3 sắp mở - gần MT khu sầm uất.Đồng Xoài 140m, 4 tầng.7 x 20m, P. 13, Q. Tân Bình.Vị trí khỏi phải bàn, vài bước ra MT, nhà ga sân bay T3 đang giải...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 170 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 170 m2 185,3 triệu/m2
      🏡 căn biệt thự tr ĐÔ CÓ LẺ - NGAY KHU VIP K300 - 170m² ( NGANG 10 x 17M )+ Vị trí ngay khu Vip Quân đội K300, Nguyễn Thái Bình ( Trương Hoàng Thanh ) P....
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 19,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 160 m2 121,88 triệu/m2
      Chủ tặng toàn bộ nội thất gỗ Thật 100 phần trăm nhà đc thiết kế sang trọng đẹp phù hợp KH có Kiến ThứcKinh Nghiệm và Từng Trải nghiệm. Kết cấu: 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      - Bán căn hộ Carillon 3, nhà sạch sẽ thoáng mát.- Tiện ích: Với vị trí ngay trung tâm của Q. Tân Phú nên chung cư Carillon 3 nhiều tiện ích xung quanh như...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán chung cư Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán căn hộ Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 80m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 4tỷ3. có sổ hồng ...

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 92 m2 64,14 triệu/m2
      Chào các ac.Ac chính chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - full NT dự án Botanica Premier - 108 Hồng Hà.- DT: 92 mét vuông.- Thiết...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,86 tỷ tại Đường Bảy Hiền - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.86 tỷ 72 m2 25,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bảy Hiền9 Phạm Phú Thứ, P. 11, Q. Tân Bình.- DT: 72m2 thiết kế có 2 PN, 2 phòng tắm. Nội thất hoàn chỉnh cơ bản, còn mới, ít sử dụng.-...
      Dự án Bảy Hiền Tower, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Bán căn hộ Carillon 1 - đc: 171A Hoàng Hoa Thám, P13, Q Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT: 86 mét vuông, 2PN, 2 nhà vệ sinh, tặng nội...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,9 tỷ tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 50 m2 58 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon Apartment,- đc: 171A Hoàng Hoa Thám, P13, Q Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT: 50m2, 1PN, 1 toilet, tặng nội thất đẹp...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!