Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tống Văn Hên - Tân Bình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 63 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nhà mới, xây dựng kiên cố gia đình ở, thiết kế hiện đại, 2 mặt hẻm trước sau rộng rãi, hẻm trước 6m, hẻm sau 4m, không mất mật độ xây dựng, 1 trệt, 1...
      Đường Tống Văn Hên, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 85 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Chủ bán nhà tuyệt đẹp hẻm xe hơi đường Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình.- bán ngay ngôi nhà hẻm ô tô 71 Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình.- Xung quanh đầy đủ tiện ích,...
      71, Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 85 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi ngay sát MT đường Lý Thường Kiệt, P. 9, Q. Tân Bình.- DT: 5.3 x 16m, công nhận đủ.- Hiện trạng: Trệt lầu, gồm 3 phòng ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bao đầu tư hẻm ôtô 7 mét, KD Q. Tân Bình 50 mét vuông chỉ 9.5 tỉHiếm - Nhỉnh 9 tỉ - 50m HXT quay đầu đường Cửu Long, P2, Q. Tân Bình+ Nhà HXT quay đầu...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Nguyễn Trường ⭐ Victory Real ⭐ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 135 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 135 m2 148,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà Hẻm thông 8m đường Yên Thế, P. 2, Q. Tân BìnhDT: 7x20mVị trí: nằm ở vị trí đường thông 8m khu an ninh, sang trọngpháp lý: SHR...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 8m tại Phường 4 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      NH thanh lý gấp nhà 3 tầng ngay trung tâm Q. Tân Bình TP. Thành phố Hồ Chí Minh. Giá siêu rẻ.- Nhà 3 tầng kiệt, có hồ bơi, ô tô đậu đỗ sát nhà - TTTP.-...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      * Vị trí:- Đường chính chạy vào ~ 30m là tới.- Gần căn hộ chung cư The Harmona.* Mô tả.- DT: 67,6m2 (ngang 5,2m x dài 13).- Kết cấu: 2 lầu có sân thượng...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 50 m2 109 triệu/m2
      Lý Thường Kiệt - Thiên Phước hẻm xe hơi thông cách 10m - 50 mét vuông không lộ giới - 4 phòng ngủ.Mô tả:+ DT 50 mét vuông ngang 4m dài...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      HÀNG NÓNG TÂN BÌNH - CÁCH 3 CĂN RA MT - 48m² - 3 TẦNG - NHỈNH 3 tỉ.Phạm Văn Bạch, P. 15 Tân Bình ( DT tổng: 48, 3 lầu, 3 x 16, Giá: 3.5 tỉ Hàng hiếm Tân...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      hẻm ô tô ĐỔ CỬA - 3 TẦNG BTCT CHẮC CHẮN - KHU DÂN TRÍ CAO - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC - CHỈ NHỈNH 4.8TỶNguyễn Phúc Chu, P. 15 Q. Tân BìnhNhà 1 trệt + 2 lầu, 4...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - HẺM AN NINH - 3 TẦNG BTCT Giá 4.7 tỉDC: Nguyễn Phúc Chu, P. 15 Tân BìnhNhà vừa xây dựng năm 2020. Thiết kế 35m2, 4x13, 3 tầng BTCT , 2 PN...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 43 m2 141,87 triệu/m2
      HÀNG NÓNG TÂN BÌNH - KẾ BÊN BÀU CÁT - TRẦN MAI NINH - TRƯỜNG CHINH - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - 43 mét vuông - 3 TẦNG - 3 phòng ngủ - NHỈNH 6 tỉ.DT: 43, 3...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      + DT: Công nhận 60m2 (ngang 4m dài 15m). Sổ vuông vắn.+ Nhà 2 tầng BTCT 1 trệt 1 lầu . Gồm phòng khách, phòng thờ, bếp, 2 PN, 2 vệ sinh, có logia.+ Hẻm 4m...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường 5 - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Hot Hot Hot NHÀ NGỘP NHỈNH 4 tỉ CÒN TL KHÔNG LỘ GIỚI - TÂN BÌNH SÁT Q. 10 p5 ngay Công Viên Lê Thị Riêng.+ NGANG khủng 6m 1 Trệt 2 lầu - 4 phòng ...
      Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      HOT HOT HOT - BÁN NHÀ MỚI, Ở NGAY - 51m² - 2 TẦNG BTCT - NỞ HẬU - NHỈNH 5 tỉTổng DT51, 2 tầng, 3.55x 11.9, Giá: 5.5 tỉNi Sư Huỳnh Liên, P. 10 Tân BìnhHiện...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      Chỉnh chủ gửi bán ngay nhà hẻm xe hơi đường Cửu Long P. 2 Tân Bình.Khu dân trí cao, văn minh, sạch sẽ, yên tĩnh và an ninh.DT đẹp: 5mx12m sổ vuông.Kết...
      25/ Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 60 m2 124,17 triệu/m2
      + Hẻm nhựa 6m thông. Vị trí nhà nằm trong khu VIP, dân trí cao, khu đẳng cấp, đáng sống nhất P. 15.+ Dt: 4x15m vuông đét, diện tích sử dụng 243m2 + Kết...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 54 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 54 m2 99,08 triệu/m2
      Bán nhà CMT8 - gần cv Lê Thị Riêng 54m2 - cách oto tránh 10m.Mô tả: - Nhà DT 54m2 ngang 5m sổ vuông đẹp, không quy hoạch, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu 3...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!