Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 52 m2 155,77 triệu/m2
      - Phù hợp với Khách cần nhà mới ở liền trước Tết. Năm mới nhận nhà mới- DT: 4 x 13.5m, công nhận 52m2, vuông sổ, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng nhà mới...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      Giảm mạnh 11.2 tỉ còn 8.2 tỉ, bán lỗ 3 tỉ nhà hẻm xe hơi Trường Sơn, Tân Bình - DT: 4x15m.- Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồngT: 25 tr.- Vị trí: Ngay cửa ngõ sân...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường Núi Thành - 13 - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 120 m2 76,67 triệu/m2
      - DT: 4.5 x 17m (120 mét vuông)- Kết cấu: 2 Tầng, Tặng 60 mét vuông sân chung.- Vị trí: Ngay khu núi thành P13, thuận tiện giao thông tuyến...
      Đường Núi Thành, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 6 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      Cần bán ngay trước tết ngôi nhà HXT đường Lý Thường Kiệt, P6, Tân Bìnhcách 100m là trường Đống Đa, trường Nguyễn Gia Thiều. gần chợ Nam Hòa, cư xá Bắc...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà hẻm nội bộ (6m) gần Lê Văn Sỹ - Tân Canh, P. 1, Tân Bình.- DTKV 8m x 20m vuông vức đẹp. DTS 330m2.- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu.- Vị...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 160 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Tân Bình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 160 m2 61,25 triệu/m2
      - DT: 4.5 x 9.1, công nhận 160m2- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu mới cực đẹp. Nhà do KTS thiết kế riêng nên kết cấu chắc chắn, nội thất đẹp, xinh xắn đến từng chi...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 60 m2 104,67 triệu/m2
      + KHU BÀU CÁT - NGUYỄN HỒNG ĐÀO - TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH - TIỆN ÍCH VÔ ĐỐI - GIÁ RẺ BẤT NGỜ+ Nhà đẹp - Hẻm thông - Gần MT - Hẻm 89 Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình+ DT...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Lan Khanh - 2 - Tân Bình, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 42 m2 56,2 triệu/m2
      Gia đình sang Mỹ định cư cần bán gấp nhà đường Huỳnh Lan Khanh, P. 2, Tân Bình.Vị trí: Gần chùa Phổ Quang.DT: 42 mét vuông (ngang 4,2m dài 10m).Kết...
      Đường Huỳnh Lan Khanh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 116 m2 tại Đường Bình Giã - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 116 m2 90,52 triệu/m2
      - Vị trí: Khu sang, đường nhựa sạch đẹp, gần MT đường. An ninh, yên tĩnh, tri thức.- Hẻm hiện hữu 6M, oto vào tận nhà.- DT: 4m x 24m, nở hậu 6.8m, DT công...
      Đường Bình Giã, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      Nhà ngon - kiên cố - ngay ngã 4 Bảy Hiền - 50m2 - hẻm ô tô đỗ cửa - 4 tầng BTCT - chỉ nhỉnh 6 tỉ.- Vị trí: Năm Châu - P. 11 - Q. Tân Bình.- DT: 3.8 x...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Sỹ Sách, P15, TB.Gần chợ Tân Trụ, trung học cơ sở Tuệ Đức, gần căn hộ chung cư Ruby Garden.DT 52.5m²(4.2x12.5)1 Trệt 2 lầu 4...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 9 tỷ

      9 tỷ 48 m2 187,5 triệu/m2
      bán ngay Mặt Bằng chợ Hoàng Hoa Thám Tân Bình 4T 412 8Tỷ8 thỏa thuận+ Nhà lầu 4T trong chợ Hoàng Hoa Thám 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh đang...
      412, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Nguyễn Thái Bình P. 4 Tân Bình, HCM - Ngay Cộng Hoà & Út Tịch.- Vị trí đẹp đắc địa, đường trước nhà 12m. Hẻm sau 3m thông thoáng. Nhà...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 36 m2 122,23 triệu/m2
      (B1799)- Ngang 4x9, sổ nở hậu - Nhà 1 trệt 2 lầu đúc, có 3 phòng ngủ đầy đủ tiện nghi- Hẻm gần ô tô thông, khu dân trí cao, vị trí tuyệt vời. Chỉ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Thái Bình khu K300 45 mét vuông hẻm ô tô thông tứ tung tiện KD - giá hiếm chỉ 6. X tỉ.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 PN...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 75 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà chính chủ .-Vị trí ở đường Lạc Long Quân, P11, Tân Bình,Sài Gòn. Kế bên chợ Tân Bình, nhà thờ Phú Trung, Lý Thường Kiệt.Hẻm nhựa...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 432 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 220 tỷ

      220 tỷ 432 m2 509,26 triệu/m2
      Tòa Nhà 2 MT số 38 Cửu Long ,Lam Sơn , P2 , Tân Bình- DT : 432 mét vuông , 2610 mét vuông sàn- Hầm + 7 Tầng , đã hoàn công- Bàn giao Nhà trống...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 93 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 93 m2 97,85 triệu/m2
      - Hàng hiếm có hẻm lớn, DT lớn khu Bình Giã.- DT: Công nhận trên sổ 93 mét vuông, phong thủy tốt nở hậu.- Hiện trạng nhà c4 tiện xây mới, có thể xây...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!