Thông tin mô tả
+ Đường Phan Huy Ích,
+
+ Kết cấu trệt, lầu kiên cố. Nhà mới thoáng mát dọn
+
+
+ Giá 4.09
(Cam kết thông tin thật, giá chính chủ).
Giá: 4,09 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 62,92 Triệu/m2
751502
Mua bán
+ Đường Phan Huy Ích,
+
+ Kết cấu trệt, lầu kiên cố. Nhà mới thoáng mát dọn
+
+
+ Giá 4.09
(Cam kết thông tin thật, giá chính chủ).
Phạm Minh Thắng
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2