Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 88 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Xung quanh là các tuyến đường lớn như Trường Chinh, Cmt8, Lý Thường Kiệt, Cộng Hòa. Thuận tiện di chuyển sang...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 10 tầng, 356 m2, mặt tiền 30m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 79 tỷ

      79 tỷ 356 m2 221,92 triệu/m2
      - DT: 10 x 25,6m.- KC: Hầm + 9 lầu, mới hoàn công 2022, hệ thống PCC thẩm duyệt đầy đủ.- Gồm có 40 căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp.- HĐ thuê: 755 tr /...
      Đường Bạch Đằng 2, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 200 m2 170 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Q5 Q6 Q10 Q11 Tân Phú.- MT KD, đường lớn 2 chiều xe cộ qua...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 315 m2 tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 63 tỷ

      63 tỷ 315 m2 200 triệu/m2
      chính chủ dồn tiền cho SX KD nên cần bán ngay căn nhà phố Đồng Đen, đoạn đường rộng, KD sầm uất nhất của khu Bàu Cát. Giá giảm cực sâu tới 10 tỉ liền.-...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 56 m2 208,93 triệu/m2
      - Vị trí cực kỳ đẹp, MT đường sầm uất đường Bàu Cát 2 P. 14 Q. Tân Bình.- Khu vực đông đúc, nhộn nhịp. Thích hợp KD buôn bán, văn phòng công ty...- MT đường...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 286 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 286 m2 132,87 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ bán nhanhBán ngôi nhà phố đường Âu Cơ 6x46m, DT 286m2.Bán mặt bằng đường Âu Cơ 38 tỉ DT 286m2.Giá chỉ 1 nửa đoạn đường Âu Cơ. Xung quanh giá...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Giảm mạnh.- Gia đình cần bán ngay nhà MT 53 Ngô Thị Thu Minh, P2, Tân Bình - hotline: 0941 959 ***.DT: 4m x15m. Hiện đang cho thuê 20tr/th.Kết cấu: Nhà...
      53, Đường Nguyễn Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 93 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 93 m2 193,55 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán gấp toà nhà căn hộ dịch vụ ngay đường Cộng Hoà, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 6.1m x 17m.- Công nhận 93 mét vuông.- Kết cấu hầm - 6...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      - Vị trí: Nguyễn Thái Bình - P. 12 - Tân Bình.- DT: 3.5x13m. 45 mét vuông.- Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 PN hoàn công đầy đủ hiện chủ đang cho...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 32 m2 81,25 triệu/m2
      Trần Thái Tông - 32 mét vuông - hẻm xh sát nhà - 2 tầng chỉ 2.6 tỉ.Kết cấu: Nhà 2 tầng còn mới vô ở ngay.hẻm ô tô 6m cách 2 căn, trước nhà 3m. Hẻm...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 93 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 93 m2 193,55 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ cao cấp Hoàng Văn Thụ 6 tầng nội thất đầy đủ - khu vực hiếm bán - Hẻm nhựa oto - 87tr/tháng.Đ. Hoàng Văn Thụ - P4 - Q. Tân Bình.DT:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 96 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 96 m2 161,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mới đường Bàu Cát, Tân Bình.- Đường trước nhà 8m trải nhựa, khu vực thông thoáng, dễ dàng di chuyển thuận lợi đến các Q. trung...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 38 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 38 m2 189,48 triệu/m2
      Cần bán nhà mới 3 lầu đường Lam Sơn khu sân bay P. 2 Tân Bình, Sài Gòn.- Vị trí: Hẻm 5m, nội bộ yên tĩnh. Nằm ngay Khu Sân Bay thuận tiện đi lại dễ dàng về...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      NH thanh lý nhà đẹp Âu Cơ, P9, Q. Tân Bình.- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, 2 WC, 3 PN, 1 bếp.- pháp lí: SHR, sang tên công chứng trong ngày, đúc BTCT, mái...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 30 m2 119 triệu/m2
      Tân Bình P15 - 30m2 - 2 tầng mới - hẻm gần 4m - 3.x tỉ.DT 3,1 x 10 (sổ CN 30m2) giá 3,570 tỉ thỏa thuận trực tiếp chủ.ĐT zalo - Thành Long 0908 436 *** coi...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Thúc Duyện - 4 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Cần tiền cuối năm, bán nhà chính chủ Phan Thúc Duyện, P4, TB.DT 48m²(4x12).Gần CV Hoàng Văn Thụ, sân vận động quân khu 7.1 trệt 1 lửng 1 phòng vệ ...
      Đường Phan Thúc Duyện, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 30 m2 119 triệu/m2
      Mô tả.+ 1 trệt phòng khách và bếp, có 2 PN. 2 toilet.+ Nhà mới ở ngay, thiết kế đẹp mê ly, khách xem là chốt.+ Hẻm 3 gác cách hẻm oto 16m cách MT 30m....
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cộng Hòa - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      * 1 trệt + 1 lầu. 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh. PK - Bếp. Nhà có giếng trời thoải mái và sáng.* Vài bước ra MT. KDC yên tĩnh, dân trí cao.* Sổ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!