Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán ngay ngôi nhà Nguyễn Hồng Đào P. 14 Q. Tân Bình.- DT: 5.3m x 18m.- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, thang máy.- Nhà vừa ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 37 tỷ

      37 tỷ 200 m2 185 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trương Công Định, P. 14, Tân BìnhDT: 9x25 CN: 198m2Kết Cấu: 3 TầngĐang Cho Thuê: 90tr/tháng Giá: 37 tỉ còn thỏa thuận thiện chí
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A4 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      - Bán nhà MT A4 P. 12 Q. TB.- DT 5x20m CN 100 mét vuông.- giấy phép XD 1 hầm + 5 tầng.- Vị trí Ngay góc Nguyễn Minh Hoàng - A4.- Giấy tờ sổ hồng ...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 600 m2 tại Đường Vân Côi - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 600 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Vân Côi, P. 7, Tân Bình chỉ 100tr/m2, giá mềm nhất KV hiện nay. 0945 808 *** Cherry.- DT 600m2 đất MT đường gần CMT8, gần công viên Lê Thị...
      Đường Vân Côi, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 316 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 316 m2 120,26 triệu/m2
      Đường Hồng Lạc 316m2, 6 tầng, ngang 7/15 x 30m, P. 11, Q. Tân Bình.MT KD nhộn nhịp ngay đoạn đường lớn nhất và sung nhất.DT 316m2, diện tích sử dụng...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Canh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      - MT đường Tân Canh - Nguyễn Trọng Tuyển P. 1 Q. TB.- DT 5.2x30m, 150m2.- giấy phép XD 1 hầm 6 tầng.- Vị trí đẹp. Ngày góc với đường Nguyễn Trọng Tuyển.-...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Phường 2 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu sân bay P. 2 Tân Bình, cách sân bay Tân Sơn Nhất vài bước chân.- DT: Ngang 8x30m, công nhận 240 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, trệt,...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 230 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      - Chính chủ ngợp NH bán ngay Tòa nhà phố khu sân bay Trường Sơn - Cửu Long - Hồng Hà- Vị trí đẹp, khu Building văn phòng sầm uất. Tập trung nhiều tòa nhà...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 260 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 260 m2 150 triệu/m2
      Ngộp bank cần thanh khoản gấp gia đình cần bán ngôi nhà MT Cộng Hoà, P. 13, Q. Tân Bình.+ DT 327 mét vuông,7.4m x 42m.+ Công nhận 260 mét ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 87 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 87 m2 228,74 triệu/m2
      ngôi nhà phố CMT8, P. 7, TÂN BÌNH, NGAY CƯ XÁ TỰ DO.+ DT 87  mét vuông (5.2x17) + Giá 19.9 tỉ TL.sang+ Ngay Cư xá Tự Do, BV Thống Nhất, ngã 4 Bảy...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 56 m2 232,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà ở + văn phòng tại MT Bàu Cát 7, P. 14, Tân Bình:- Vtri rất đẹp, rất sang trọng, không cống, không trụ điện.- DT: 4x14m.- KC:...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Nghĩa Phát - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà MT đường Nghĩa Phát P. 7 Q. Tân Bình TP. Hồ Chí Minh (gần ngay ngã 4 7 Hiền).- DT: 4.7m x 21m (nở hậu 6.8m).- DT đất ODT đc công nhận...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 222 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 222 m2 261,27 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu khan hiếm MT Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình.- DT 10m x 26m.- Công nhận 222m2.- Hiện trạng 3 tầng.- CTXD 2 hầm 10 tầng.- Vị trí cực đẹp...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 68,5 tỷ

      68.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay Building MT đường Út Tịch, P. 04, Q. Tân Bình.- DT: Ngang 12.23m - dài 23.65m.- Công nhận: 189.48 mét vuông, DT sàn:...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - 4 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      căn nhà phố khu Sân Bay, đường Nguyễn Cảnh Dị, P4, Tân Bình, Sài Gòn.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng 4 PN, 4  toilet, Phòng khách rộng.- Vị trí...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 230 m2 tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 230 m2 119,57 triệu/m2
      Nợ NH nay bán ngay tòa nhà căn hộ dịch vụ đường Lê Văn Huân, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 5,8*27,5m, NH 10,2m, công nhận 222,4m.- Tòa nhà có kết cấu là 1 hầm...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 170 m2, giá 29,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 170 m2 173,53 triệu/m2
      - Xuất cảnh cần bán nhà căn biệt thự đẹp, nhà mới vào ở ngay.- nội thất xịn xò, hiện đại, khu dân trí cao, an ninh.- DT cực kỳ hiếm ngang lớn 10m,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 1 tầng, 144 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cũ đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Tân Bình.Dt: 8x18 mét vuông. Trệt, 1 lầu, khuôn đất vuông vắn, khu BT.Giao thông thuận tiện, ra...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!