Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 1 tầng, 144 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cũ đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Tân Bình.Dt: 8x18 mét vuông. Trệt, 1 lầu, khuôn đất vuông vắn, khu BT.Giao thông thuận tiện, ra...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 280 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 280 m2 112,5 triệu/m2
      Do kẹt tiền chủ cần bán nhanh căn biệt thự tự xây lên, kiên cố , đẹp, có hồ bơi sân vườn, hồ cá khôngi.* Vị trí ngay cạnh chợ Tân Sơn nhất, giáp đường...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 74 mét vuông Botanica Premier, 108 Hồng Hà, Tân Bình.Khu căn hộ chung cư vị trí thuận tiện...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư giá siêu hời.- Dự án The Botanica.- đc: 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, TP. Tp HCM.- Giá: 3,8 tỉ.- DT: 73 mét vuông.- Thiết kế:...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 90 m2 67,78 triệu/m2
      Bán chung cư C/c Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình.DT: 90m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ.Giá: 6.1ty.call ngay: 0909 228 *** Minh Sang.
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư Bàu Cát II, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 2 phòng ngủ.- DT: 70m2.- pháp lí: sổ hồng chính chủ.Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chủ bán chung cư Bàu Cát 2 , đường Ny Sư Huỳnh Liên , Q. Tân Bình DT : 88m2Thiết kế : 3 phòng ngủ - 2WCĐã có sổ hồng riêng Hỗ trợ vây Bank Giá :...
      Dự án Bàu Cát II, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Hạ, giá bán gấp chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 73 mét vuông The Botanica Phổ Quang, Tân Bình.Khu căn hộ chung cư vị trí thuận...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 74  mét vuông dự án Botanica Premier.đc: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- Bán full...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,82 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.82 tỷ 74 m2 51,63 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay chung cư Botanica Premier - 74m2 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh dự án 108 Hồng Hà, Phú Nhuận.- DT 74m2, layout 2 phòng ...
      The Botanica, 108, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      - Tôi cần bán gấp chung cư The Harmona - Trương Công Định - Tân Bình.+ DT: 52 mét vuông, thiết kế 1 PN, 1  toilet.+ giá siêu mềm: 2.4 tỉ, nhà...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay chung cư The Botanica - 73 mét vuông 2 phòng ngủ, 2 toilet dự án 104 Phổ Quang, Tân Bình.- DT 73 mét vuông, layout...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,37 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.37 tỷ 75 m2 31,6 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Useful 654/6 Lạc Long Quân, P9, Tân Bình, TPTP.HCM.căn hộ góc, tầng cao thoáng mát quanh năm, DT 75m2 gồm 2 PN, 2  toilet, giá...
      The Useful Apartment, 654/6, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,57 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.57 tỷ 75 m2 47,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư Botanica Premier 108 Hồng Hà, Q. Tân Bình. 75 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, Thiết kế hợp lí, 2  phòng ngủ...
      Dự án Botanica Premier, 108 Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Botanica Premier nội thất đầy đủ 2 phòng ngủ 74 mét vuông - CĐT Novaland.đc: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.-...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      chung cư The Botanica 104 Phổ Quang, Q. Tân Bình, 75m2 2 phòng ngủ 2 toilet, nội thất đầy đủ. View Bắc nhìn ra sân bay, tầng cao thoáng mát,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 240 m2 129,17 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m đường Bàu Cát - P. 14 - Q. Tân Bình.DT 12x20m siêu hiếm trong khu vực - công nhận 240m2.Vị trí: Hẻm 8m hẻm thông nhiều hướng, Ba Vân, Trương...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà phố nhỏ nhỏ xinh xinh đầy đủ nội thất như hình ảnh đa đăng, chính chủ cần bán để lấy vốn KD công việc.* DT 3,2m * 9.5m, DT...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!