Thông tin mô tả
Chủ kẹt tiền cần
Giá:
Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT, sân thượng, 3
Hẻm: Hẻm 1 sẹc,
Vị trí: Gần
Giá: 2,67 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 55,62 Triệu/m2
751597
Mua bán
Chủ kẹt tiền cần
Giá:
Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT, sân thượng, 3
Hẻm: Hẻm 1 sẹc,
Vị trí: Gần
Kim Tuyền
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2