Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 34 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 34 m2 96,77 triệu/m2
      CHỈ 3.285 tỉ SỞ HỮU NGAY NHÀ 34 mét vuông NGANG 5.5 mét vuông RỘNG RÃI - 20M RA hẻm xe hơi - 30M RA MT TRƯỜNG CHINH - 3 TẦNG BTCT Trường...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình. TP. Hồ Chí Minh.Vị trí: Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.DT: 4,3m x 21,5m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - 3 phòng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nhà đẹp P2 Tân Bình - khu vip kế sân bay - hẻm xe hơi thông thoáng 7 chỗ vào nhà - ngang 5m - 50 mét vuông - 4 tầng - 10 tỉ.+ Vị trí kế bên Sân...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 13,95 tỷ

      13.95 tỷ 96 m2 145,32 triệu/m2
      + Chủ gấp bán đi định cư nước ngoài - nhà đẹp ngay gần Lê Văn Sỹ - Hoàng Văn Thụ - Phạm Văn Hai - Ngô Thị Thu Minh.+ HXT - cách MT chỉ một căn - đường...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 78 m2 81,93 triệu/m2
      6 tỉ hơn xíu - Nguyễn Hồng Đào - khu Bàu Cát - ra Ba Vân - Tân Bình - hẻn 4m - 2 tầng 78m²(3.9 x 20m) - tiễn ích DV khu Bàu Cát đầy đủ - thỏa thuận CC.-...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      HÀNG KÍN, BÁN NHÀ TÂN BÌNH , NGANG LỚN 7M DÀI 7M - XÂY DỰNG 4 TẦNG - GIÁ 3 tỉ NHỈNH Vị trí Cống Lở, P15, Q Tân Bình+ DT: 7 x 7m công nhận đủ 45m+ Khu VIP...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 31 m2 109,68 triệu/m2
      NHÀ ĐÃ ĐẸP - TÂN BÌNH HẺM 8M THÔNG 2 oto TRÁNH NHAU, NHÀ 2 TẦNG BTCT KIÊN CỐ MÀ GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉ. Huỳnh Văn Nghệ tổng DT 31 2 lầu ngang 3.1 dài 10,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 48 m2 55,63 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà đường Trường Chinh, P. 12, Tân Bình.Giá: thương lượng.DT: 6m x 8m, Sổ nở hậu.Kết cấu: 4 tầng đúc BTCT, sân thượng, 3...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 26 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 26 m2 173,08 triệu/m2
      Hẻm oto sát nhà - trước nhà hẻm lớn - gần đường - vị trí đẹp - nhà đẹp 5 tầng BTCT - 4 tỉ 5.=======================L/H Sang 0777 826 ***.DT 26 mét ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 7 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 7 m2 1414,29 triệu/m2
      RẤT GẤP- BÁN NHÀ P9 TÂN BÌNH, 4 TẦNG NGANG 6m, Hẻm 6m LÝ THƯỜNG KIỆT- 70m²- Giáp Q. 10- Giá 9.x tỉ+ Vị trí ngay Lý Thường Kiệt, hàng xóm Q. 10. Thông thương...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 86 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 86 m2 87,21 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, 5.1x17m, Trường Chinh Tân Bình, nhỉnh 7 tỉ.+ Nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng đúc thật có 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.+ Vị trí đẹp,...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 45 m2 tại Đường Núi Thành - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Cần bán nhà KD chung cư dịch vụ hẻm đường Bình Giã, P. 13, Tân Bình, HCM. Nhà mới 100 phần trăm.- DT: 3,5 x 13,5m nở hậu 6,5m.- Kết cấu: 1 trệt + 2...
      Đường Núi Thành, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 60 m2 215 triệu/m2
      Gia đình giải quyết công việc bán nhà khu A75 Bạch Đằng, P2, TB.- DT: 4x15m. vuông vắn nhà mới.- KC: Trệt 3 lầu. Gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet.- Vị...
      A75, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 115 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán căn nhà phố khu vip 6 tầng, 6.3x18m, Yên Thế Tân Bình, 24 tỉ.Nhà vị trí trung tâm P. 2 Tân Bình, chỉ cách nhà ga T1,2,3 200m rất tiện di chuyển trong...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 96 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 96 m2 190,63 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay toà nhà căn hộ dịch vụ ngay đường Cộng Hoà, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 6.1m x 17m.- Công nhận 96 mét vuông.- Kết cấu hầm - 6...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Bán nhà Phổ Quang, P12, Tân Bình.khu dân cư đông, SHR chính chủ.50,3 mét vuông (4x12.5).Giá 2tỷ1501 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ ...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thánh Tông, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 60 m2 44,34 triệu/m2
      Ngộp tiền cuối năm cần bán nhà Trần Thánh Tông, P. 15, Tân Bình.Giá: 2 tỉ 660 tr.DT: 5m x 12m.Kết cấu 1 trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng thiết kế lệch tầng...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      - Huỳnh Văn Nghệ 65m2.- 5 lầu.- DT: 4.5m x 14.5m.- Giá 7.6 tỉ P. 15, Q. Tân Bình.+ Mô Tả:- Nhà BTCT mới đẹp vô đón tết Giáp Thìn gồm T1 (garage, PB,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.