Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      9,2 tỉ - Q. 10 - CMT8 - hẻm xe hơi - sát MT - 2 mặt hẻm trước sau - 61 mét vuông (4x15)m, 5 tầng - ngang 4m - nở hậu.Kết cấu: Hiện trạng 1 trệt 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 72 m2 136,12 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà MTNB đường Trường Chinh P. 12 Q. Tân Bình.- DT: 5m x 15m nở hậu 5.6m.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu đúc BTCT, nhà vừa xây hoàn công...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Cuối năm ngộp tiền bán nhà Đường oto 7m.* Vị trí: Đường Nguyễn Minh Hoàng - P. 12 - Tân Bình, gần chợ Hoàng Hoa Thám, thông đường Trường Chinh - Cộng Hòa,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 90 m2 177,67 triệu/m2
      * Chính chủ cần vốn bán ngôi nhà mới đẹp ngay Đường nội bộ 8m có vỉa hè Cộng Hòa, Tân Bình.- DT: 6,5m x 14m. DTS 360 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, 3...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 11 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mới đẹp, 4 tầng, hẻm thông, đường Trần Mai Ninh, P11, Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền.DT: 64m2(4x16)m, CN 61m2, hẻm sân rộng trước...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      - DT: 5.4 x 21m (CN 115 mét vuông) vuông vắn.- Vị trí đẹp, ô tô đậu trong nhà, cách MT chỉ 20m, khu sầm uất, dân trí cao.- Phù hợp làm VP công ty,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà xinh xắn, hẻm ô tô tới cửa, đường Nhất Chi Mai, P13, Tân Bình, view thoáng, khu hiếm nhà bán.DT: 50m2, sổ vuông góc cạnh,...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 42 m2 90,48 triệu/m2
      hẻm xe hơi sát MT Ni Sư Huỳnh Liên, DT 42 mét vuông, chỉ 3.8 tỉ.(B1798).- Ngang 4.1m, dài 10.3m.- Hẻm oto đỗ cửa, cách 2 căn ra MT đường. Đi bộ ra...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 133 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 133 m2 126,32 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền ngộp bank nặng giảm 3 tỉ bán nhanh giá rẻ.- DT chuẩn vuông vắn 7x19m - công nhận đủ không lộ giới.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 53 m2 166,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà đẹp hẻm ô tô Cửu Long, P. 2, Tân Bình.- DT: 4,5mx13m, kết cấu 4 lầu mới đẹp ở ngay.- Khu an ninh lịch sự dân trí cao, hàng xóm...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 56 m2 144,65 triệu/m2
      * Chủ cần bán ngay trước Tết, nhà xây mới cực kỳ tâm huyết. View căn hộ chung cư Harmona.- DT: 4x14m (công nhận 52 mét vuông) vuông vắn - không...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Nhà HXT khu Bàu Cát Tân Bình 56 mét vuông giá 6,5 tỉ với 2 phòng ngủ rộng.+ Khu vip Bàu Cát Tân Bình KD sầm uất, gần chợ vải Tân Bình lớn nhất...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Siêu phẩm bán nhà hẻm 1/ đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình.+ DT: 5m x 11.6m.+ giá: 2 tỉ 600 tr Còn thỏa thuận.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 phòng ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 51 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 51 m2 158,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mới đẹp, hẻm ô tô 7 chỗ, đường Trương Công Định, P14, Tân Bình, gần căn hộ chung cư The Harmona - Khu Bàu Cát.Vị trí đắc...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 45 m2 144,23 triệu/m2
      + Gấp bán - nhà khu phân lô - đường Bàn Cờ - Ni Sư Huỳnh Liên - Bàu Cát - gần ngã 4 Bảy Hiền - chỉ 1p lên Lý Thường Kiệt - Q. 10.+ Đường 7m - Thông - Thẳng...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 36 m2 95,84 triệu/m2
      NHÀ XINH XINH - HẺM AN NINH.VÀO NHÀ LÀ THẤY MÁT MẺ không CẦN MÁY LẠNH - NGỦ NGONDC: Trần Văn Quang, P. 10 Tân Bình, ( Tổng DT 36, 2 lầu, 4.2x9 Giá: 3.45 tỉ...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 45 m2 110,89 triệu/m2
      4.99 tỉ, Lạc Long Quân - Hồng Lạc, chợ Tân Bình - khu phân lô - 4 tầng 4 phòng ngủ - 45m²(4.2x11m) - hẻm xe hơi - hẻm 4m - gần MT.* Gần MT, có thể...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 31 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 31 m2 151,3 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - CHÍNH CHỦ - 4 TẦNG BTCT - TẶNG HẾT NỘI THẤT Cách Mạng Tháng Tám P. 4 Tân Bình (DT công nhận 31) (50 DT sử dụng) 4 Tầng, 5x6, giá: 4.69 tỉ Thuỷ:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!