Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 64 m2 144,54 triệu/m2
      + Vị trí nhà sát vách cư xá Lữ Gia Q. 11. Kế bên khu vip Bắc Hải - Sư Vạn Hạnh, gần trường Đại học Bách Khoa, nhà thi đấu Phú Thọ, Coopmart Lữ Gia, tiện...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 52 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      MT Q.Tân Bình - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN- Ngang 4x16 chỉ 7 tỉ nhỉnh TL - khu phân lô không lộ giới.+ 1 trệt 3 lầu BTCT, 5 phòng ngủ 4Wc+ MT KD sầm uất, phù...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Gia đình KD ngộp vốn cần thanh lý Gấp ngôi nhà phố Tân Bình.đc: Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, thuận tiện di chuyển ra các Q. tầm 15 ph và di chuyển...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lưu Nhân Chú - 5 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu: 3  phòng ngủ, 3  toilet có logia.diện tích sử dụng 126 mét vuông (ngang 4*10.5m).Hẻm 2 sẹc thông đường lớn, bán tặng...
      Đường Lưu Nhân Chú, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà hẻm xe máy 3.5m, 2 sẹc thông Cách Mạng Tháng 8.diện tích sử dụng 115,5 mét vuông (ngang 3.5*11m): Nhà 1 trệt 2 lầu.Kết cấu 3  phòng ngủ +...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      - Vị trí: Năm Châu - P. 11 - Tân Bình. Hẻm 5m thông tứ tung, ô tô ngủ trong nhà thoải mái, rất ngon.- DT: 5x10m (nở hậu 5.05m).- giá chỉ còn: 5.2 tỉ.- Kết...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 52 m2 51,54 triệu/m2
      Chính chủ, bán nhà Thăng Long, P4, Tân Bình.Gần CV Hoàng văn Thụ, vòng xoay Lăng Cha Cả, sân vận động Quân khu 7.52m²(4x13).1 trệt 2 lầu 4 PN, 3 nhà vs.Giá...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 48 m2 47,92 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền bán nhà Trần Thái Tông, p15, Tân BìnhGần CC Ruby Garden, khu dân cư an ninh, hẻm oto 6m ra vào vô tư.- DT: 48m²(4x12)- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm ô tô 22/1 Lam Sơn, P. 2, Q. Tân Bình. TP.HCM:- DT: 4.5mx10m, kết cấu 1 trệt + 3 lầu + sân thượng. Nhà vừa xây đẹp, kiên cố.- Vị...
      22/1, Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thăng Long, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 100 m2 154 triệu/m2
      - Kết cấu: 03 tầng đúc BTCT gồm 13 phòng, 10  phòng vệ sinh đang cho thuê phòng thu nhập 40tr/tháng.- Đường nhựa 6m có lề thông thoáng sạch đẹp. Phù...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 86 m2 tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,49 tỷ

      12.49 tỷ 86 m2 145,24 triệu/m2
      Siêu phẩm khu Bàu Cát - Đồng Đen - P. 11 - Tân Bình.+ Nhà 4 tầng - DT: 4.5 x 19m - 86 mét vuông.+ HXT 6m. Vị trí KD đỉnh. Gần Q. 10, Q. 11.+ Kết cấu:...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 86 m2 145,35 triệu/m2
      Q. Tân Bình - oto ngủ trong nhà - dân trí cao - nhà đẹp 4 tầng - diện tích xây dựng 216 mét vuông - 12.5 tỉ!- Vị trí: HXT Phan Sào Nam, Tân Bình....
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 86 m2 145,35 triệu/m2
      Nhà HXT thông Phan Sào Nam, P. 11, Tân Bình, ngay khu vip Bàu Cát vị trí đắc địa, 86m2, ngang 4.5m, sổ vuông A4, Thiết kế 4 tầng đẹp lung linh, nội thất ...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 100 m2 169 triệu/m2
      + DT 100 mét vuông (5m x 20m) vuông vắn A4.+ Kết cấu 5 tầng (trệt, 3 lầu và sân thượng) đúc bê tông cực kỳ kiên cố, chắc chắn. chính chủ xây rất tâm...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 92 m2 114,14 triệu/m2
      Chính chủ gấp bán trước Tết. Khu hiếm nhà bán.Bán ngôi nhà phố HXT KD 6m Thiên Phước.Ngay công viên Tân Phước - P. 9 Q. Tân Bình.HXT thông chợ Ông Địa.căn...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 71 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 6 - Tân Bình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thường Kiệt - Nghĩa Phát P6 Tân Bình 71 mét vuông (4,3x16,5) 4 tầng, KQH, sau lưng căn MT.Mô tả:+ DT khủng 71 mét vuông ngang 4,3m...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 240 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 240 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ bán chia TS, bán nhanh căn nhà phố khu sân bay đường Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 12 x 20m.- CTXD: Hầm + 8 Tầng.- HĐ thuê dự kiến 120...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 25 m2 156 triệu/m2
      Mô tả:Hiện trạng 1 trệt 2 lầu tổng 2 phòng ngủ lớn, 3 WC, sân phơi logia đầy đủ.hẻm ô tô thông quay đầu, khu Bàu Cát tiện ích 4 bề.Sổ nhà hoàn công...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!