Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 55 m2 181,64 triệu/m2
      - Nhà xây dựng, 1 trệt 2 lầu sân thượng, 3 PN. Ở hoặc cho thuê đều tuyệt vời. Gần MT.- Khu vực vip cực kỳ hiếm nhà bán.- Khu vực an ninh, dân trí cao, toàn...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 73 m2
      Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, bếp.Hẻm thông Trường Chinh, Ba Vân.Cạnh Bàu Cát, Hồng Lạc, Đồng Đen..Chỉ 5.X tỉ.0855 556...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 86 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 86 m2 145,35 triệu/m2
      Nhà đẹp chính chủ trang bìa - khu vip Bàu Cát Tân Bình - đường rộng xe tải - oto ngủ trong nhà - 4 tầng - DTS 216m2 - chỉ 12.5 tỉ.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng,...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 25 m2 122 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông Âu Cơ, Tân Bình cách BV Tân Phú 300m.DT (3,5x7,5m) 25 mét vuông.Trệt + 1 lầu đúc, 2 phòng vệ sinh.Giá 3tỷ050 TL.contact 0903...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà đường Cộng Hòa, Q. Tân Bình.+ DT: 6m x 15m2.+ Hiện trạng: 4 lầu.+ Nhà xây rất đẹp, thoáng, khu sang trọng, sạch sẽ, đường trước nhà đủ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 168 m2, mặt tiền 8m tại Phường 13 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 168 m2 77,39 triệu/m2
      Hiếm - ngộp - rẻ nhất P13. Tân Bình.168  mét vuông - Giá khởi điểm chỉ 13 tỉ.Ngang khủng 8.6 x dài 20 m.Hiện trạng 1 nhà thái đẹp kiên cố: 1 trệt, 2...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà gần MT Ba Vân. Hẻm thông oto hiện hữu 6m, khu sang biệt căn biệt thự, căn nhà phố đều nhau.- DT: 4 x 14m (công nhận...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      hẻm ô tô, Nguyễn Hồng Đào thông Ba Vân, 4x20, nhỉnh 6 tỉ.+ liên lạc Công: 0902 794 *** xem nhà và tư vấn free 24/24.+ Trung tâm Bàu Cát, P. 14, Tân Bình,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 0 m2
      Nhà có DT 3,5x9m, xây dựng 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Gần chợ Phạm Văn Bạch, cách siêu thị Emart Phan Huy Ích 1 kilomet.SHR chính chủ,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 256 m2 tại Đường Sông Đáy - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 256 m2 191,41 triệu/m2
      Bán nhà phố số 7 Sông Đáy - ngay Trường Sơn, P. 2, Tân Bình HCM:- DT: Ngang 13 x 22m (công nhận 256 mét vuông), hiện đang cho thuê có thu nhập...
      Đường Sông Đáy, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 54 m2 268,52 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường (như hình) đường trước nhà rộng 10m đoạn đẹp nhất ngay Hoàng Việt - Út Tịch.- DT: 4.5x15m. Công nhận: 54 mét vuông.- Hiện...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 115 m2 208,7 triệu/m2
      nhà phố Q. Tân Bình Yên Thế, khu sân bay, 115 mét vuông, ngang hơn 6m, 6 tầng BTCT, nhỉnh 23 tỉ TL.Tọa lạc tại vị trí KD siêu đỉnh khu sân bay, cách...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas khu phố văn hoá Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình, TP HCM.- DT: Ngang 10m dài 14m nở hậu đều...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư có sân thượng, 2 phòng ngủ, 74 mét vuông, cửa sổ 3 mặt thoáng và sáng, full nội thất, The Useful Apartment, đường Lạc Long...
      The Useful Apartment, 654/6, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 5 tầng, 155 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 155 m2 212,91 triệu/m2
      căn biệt thự P1 Tân Bình ngang gần 10m hiếm - qua q1 chỉ 5p - oto ngủ trong nhà - dân trí cao.Đ. Nguyễn Trọng Tuyển - P1 - Q. Tân Bình.DT:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư K300, đc 28 Quách Văn Tuấn, P. 12, trung tâm Q. Tân Bình. DTSD: 67 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 1 toilet, nhà tầng 3,...
      28, Đường Quách Văn Tuấn, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 70 m2 59,29 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc tháp B tầng cao.căn hộ cao cấp Botanica Premier - CĐT Novaland.Đ/c: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 74 m2 52,03 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay chung cư Sky Center: đây là tin đăng giá thật- DT: 74 mét vuông có 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, giá chỉ 3.850...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!