Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Sky Center Phổ Quang - Tân Bình:- DT: 97m2 có 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá 5.1 tỉ...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 56 m2 124,83 triệu/m2
      - nhà phố - P.15 - Tân Bình.+ DT 4 x 14m vuông vắn.+ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 3 PN.+ Gần chợ Phạm Văn Bạch, Tân Sơn. Tiện di chuyển Tân Phú, Gò Vấp,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 170 m2 164,71 triệu/m2
      - Nhà mới nhà đẹp, nội thất đầy đủ tặng lại- Khu K300, khu dân trí sạch sẽ, an ninh, sang trọng- DT đất: 10x17m, công nhận 168m2- Kết cấu: 1 trệt 1 lững...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 255 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 255 m2 164,71 triệu/m2
      - Bán nhà khu dân trí K300, P. 12, Q.Tân Bình- Hẻm nhựa 10m, sạch sẽ và an ninh, vị trí gần C18, Nguyễn Minh Hoàng- Gần siệu thị Lottel Cộng Hoà, Gần trường...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 65 m2 106,16 triệu/m2
      * Hot giá * Chính chủ bán gấp nhà hẻm 8m Hoàng Sa, P5, Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.* DT: 4.2 * 16m, 1 trệt, 1 lầu, Hẻm thông ra CMT8.* Vị trí: Gần nhà thờ...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 48 m2 156,25 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 3 Lầu.- Nhà chính chủ ở lâu nên hơi cũ, chỉ cần sơn phết lại tí là mới tinh ngay.- DT: 6x8m.- hẻm ô tô ra vào thoải mái.- Trước hẻm có 1...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 6 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      Nhà nằm trên đường Lý Thường Kiệt, P. 6, Q. Tân Bình, HCM.- Nhà nằm vị trị KDC sầm uất, đông đức, nhà gần chợ, công viên, trường học, siêu thị, Thuận tiện...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 0 m2
      Bán nhà tại 263/16 Nguyễn Hồng Đào.DT 132.9m2.Khu nhà gần chợ trường học, thuận tiện KD căn hộ chung cư, văn phòng, spa. Nhà tiện xây mới làm tầng hầm và...
      263/16, Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 83 m2 174,7 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 tầng đúc BTCT chắc chắn. Khu vực tuyệt vời để an cư hoặc làm VP công ty.- Đường nhựa 10m có lề thông thoáng sạch đẹp, Ô - tô đậu đỗ ngày đêm....
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 73 m2 120,55 triệu/m2
      + Mô tả.+ Đường Lý Thường Kiệt, Ba Tháng Hai, Lạc Long Quân, Âu Cơ, Cách Mạng Tháng Tám, Trường Chinh, Cộng Hòa, Hoàng Văn Thụ, Nguyễn Văn Trỗi, Nam Kỳ Khởi...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 55 m2 127,1 triệu/m2
      + Gấp bán - chủ quá gấp bán, nhà đẹp. Hẻm 958 Lạc Long Quân. P. 9. Tân Bình.+ HXT. Ngay MT đường. Tiện ở, làm văn phòng. KD.+ DT 55 m² x 5 Tầng. Ngang 4.4M...
      Hẻm 958, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thân Nhân Trung - Tân Bình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 76 m2 135,53 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà cấp 4, có vị trí cực đẹp, hẻm nhựa 2 xe tải đi thông thoải mái.Hẻm rộng 8m có vỉa hè rộng, có cây xanh.Hẻm thông ra 406 Cộng Hòa,...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 63 m2 123,66 triệu/m2
      Chỉ 7 tỉ 790 tr bớt nhẹ cho em siêu phẩm ngôi nhà phố 130/26 Huỳnh Văn Nghệ, P15, Q. Tân Bình.DT: 4,2m x 15.5m. DT 63 mét vuông diện tích sử ...
      130/26, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 69 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 69 m2 120,29 triệu/m2
      + Vị trí gần chợ vài bước là ra khu dân cư Bắc Hải, CV Lê Thị Riêng. Về Q. 10, Q. 3 chỉ vài ph.+ Nhà đúc BTCT cực kiên cố, 1 trệt 2 lầu ST với...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Bán nhà gần ngã tư Bảy Hiền, P4, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí trung Tâm gần nhiều tiện ích đẳng cấp như: AnDoRa, NH, TTTM, BV,...- hẻm ô tô...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 71 m2 83,1 triệu/m2
      Hàng nóng Tân Bình - giáp khu vip Bắc Hải - Gần MT - 71 mét vuông - nhà 4 tầng BTCT - giá chỉ 5. Xxx tỉ.Mô tả:+ Vị trí giáp Q. 10, khu Bắc Hải, gần...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thiên Phước, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 78 m2 126,29 triệu/m2
      + Vị trí nhà kế bên khu vip Bắc Hải, khu Sư Vạn Hạnh, gần trường Đại học Bách Khoa, Nhà Thi Đấu Phú Thọ, tiện ích xung quanh đầy đủ.+ Thuận tiện di chuyển...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      6tỉ - 60m2 kết cấu 1 trệt 1 lầu Ở luônĐầu hẻm KD sầm uất sát chợ tiện ích bạt ngàn ngã 3 CMT8- Tô Hiến Thành thuận tiện giao thông sát Q. 10 , Q. 3, hoặc...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!