Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 53 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 53 m2 54,72 triệu/m2
      + Đường Cộng Hoà - P. 13 - Tân Bình+ DT: 53,3m² (4,1Mx13M)+ giá: 2Tỷ9 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 3 PN - 3  phòng vệ sinh + Cách MT...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      * Thông tin ngôi nhà:- Vị trí toạ lạc vô cùng đắc địa gần ủy ban nhân dân P.8, Chợ Ông Địa, dễ dàng đi chuyển sang chợ Tân Bình- DT: 45.5 mét ...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 25 m2 180 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - cạnh MT - hẻm ôtô tới cửa - đối diện công viên Lê Thị Riêng, giáp Q. 10 và Q. 3, nhà mới đẹp ở ngay, 2 tầng 2 phòng ngủ chỉ nhỉnh 4...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng tại Đường Quách Văn Tuấn - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán nhanh nhà đẹp, hiện đại ô tô tận cửa đường Quách Văn Tuấn - P. 12 - Q. Tân Bình.- Đang cho thuê 27tr/tháng, 3 tháng nữa gia hạn thêm.- DT:...
      Đường Quách Văn Tuấn, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà đang có sẵn HĐ cho thuê 18tr/tháng đường Phan Huy Ích P. 15 Q. Tân Bình , hẻm 6m oto vào thoải mái - Kết cấu : 1 trệt 2 lầu 3  phòng vệ sinh 3 PN...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Bán nhà 6.5mx8m đúc trệt 1 lửng 2 lầu, giá thở oxy 4.9 tỉ, hẻm 5m, Phan Huy Ích.Kết cấu: DT: 5mx10m đúc 1 trệt + lửng 2 lầu gồm, sân để xe, phòng khách, khu...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 130 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 130 m2 223,08 triệu/m2
      Villa mini đẹp góc 2 MT Nguyễn Trọng Tuyển P. 2 Tân Bình cách MT Ngô Thị Thu Minh 20m.- DT: 9mx15m (130m2).- Kết cấu: Hầm trệt 2 lầu sân thượng.- Hẻm rộng 2...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 45 m2 52,89 triệu/m2
      Xoay vốn làm ăn cần bán nhà đường Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Tân BìnhNhà gần TTTM siêu thị Emart DT : 45 mét vuông ( ngang 4,5m dài 10m )Kết cấu: đúc 1...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố đường nội bộ 12m Út Tịch P. 4 Tân Bình - Ngay Hoàng Văn Thụ & Út Tịch.- Vị trí đẹp đắc địa, đường trước nhà 12m - hẻm sau 3m. Nhà đang cho...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 52 m2 69,04 triệu/m2
      🔴💥- 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐇𝐈𝐄̣̂𝐍 Đ𝐀̣𝐈, 𝐀̂́𝐍 𝐓𝐔̛𝐎̛̣𝐍𝐆 𝐕𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎𝐍𝐆 𝐂𝐀́𝐂𝐇💥🔴 🔶Vị trí: Thăng Long - P4 - Tân Bình....
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 84 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 84 m2 77,39 triệu/m2
      Mô tả: DT 3.5 x 21 m nở hậu tài Lộc 4.5 m.căn nhà phố tương lai đường 12m gần chợ Tân Trụ thông ra Phan Huy Ích, Trần Thị Trọng...nhà c4 tiện xây mới...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Hải, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      Bán nhà Tân Bình hẻm xe hơi 72 mét vuông 4 tầng ngang 4.3m sát MT 5  phòng ngủ Bắc Hải 5.95 tỉ.Mô tả:+ DT: 72 mét vuông, ngang 4.3m dài...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Thông tin cụ thể:- ngôi nhà đường Nhất Chi Mai, P. 13, Tân Bình.- DT: 58m2 (4m * 14,5m). Giá siêu tốt thương lượng.- sổ hồng riêng chính chủ mua bán ...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 123 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 123 m2 161,79 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp nhất khu vip Bàu Cát Tân Bình - thiết kế bởi KTS danh tiếng - 123 mét vuông - 3 tầng đẹp lung linh - nội thất sang chảnh - kiêu sa...
      Đường Bàu Cát, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 216 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 216 m2 245,38 triệu/m2
      BÁN TOÀ nhà phố KHU BÀU CÁT - TÂN BÌNH - 216m² - NGANG 12M - 53 tỉ TL+ MT Khu Bàu Cát, đường lớn, có vỉa hè. KD đủ loại, spa, văn phòng...+ Trệt 2 lầu sân...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 128 m2 234,38 triệu/m2
      Nhà xây dựng 1 hầm + trệt + 3 lầu. + DT 9x15m, Công Nhận 128m2.- Hầm - 2 tầng đang KD quán coffee, khách mua thích tự KD hay cho thuê lại thu nhập cao. - 2...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 104 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 24 triệu

      24 triệu 104 m2 0,24 triệu/m2
      hotel MT Khu Hoàng Hoa Thám, P.12, Q. Tân Bình- hotel khu K300- DT: 5.05mx20m, NH 5,15m, CN: 103.9m2- Kết cấu: Hầm 5 lầu sân thượng gồm 20 phòng- Đang tự...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 157 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 157 m2 242,04 triệu/m2
      Bán nhà HXT Đường Lý Thường Kiệt P. 9, Q. Tân Bình- DT: 8,2 x 18m ( nở hậu 11m) CN 156.5m2, DT Sàn 1248m2- Kết cấu: Hầm Trệt lửng 3 lầu sân thượng. Thang...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!