Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng, 50 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 50 m2 228 triệu/m2
      - Chỉ 11.4 tỉ sở hữu ngay căn nhà phố hẻm KD đường A4, P. 12 Q. Tân Bình.- Vị trí đắc địa, khu K300... Đường sầm uất, nhộn nhịp, đường rộng 12M, có lề...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 79 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 79 m2 125,32 triệu/m2
      "Rẻ nhất khu vực, mới vô ở ngay, HXT KD Lý Thường Kiệt, Tân Bình, 79m2, 4 tầng, 5 phòng ngủ, ngang 6m, chỉ 9.9 tỉ.Vị trí ngay Lý Thường Kiệt, hàng...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Khai - 4 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank cần bán ngay nhà đường Tân Khai, P4 gần vòng xoay Lý Thường Kiệt.- DT: 4x10m nở hậu.- Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- Nhà còn mới, đẹp vào là ở...
      Đường Tân Khai, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 56 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      - DT: 4.7 x 12m (56m2),- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, gồm: 5 PN 6  nhà vệ sinh. Thích hợp mua ở hoặc KD cho thuê lâu dài.- Vị trí: Siêu đẹp,...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      hẻm xe hơi Trường Chinh - kế MT - gần Cộng Hoà - 120m2 - 5 phòng ngủ - chỉ nhỉnh 10 tỉ.Nhà 1/ Trường Chinh, P. 14, Tân Bình.DT 4m. Nở hậu 6.8 x...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Chung - 13 - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      - DT: 5.2 x 13.35 (70 mét vuông).- Kết cấu: Nhà có 8 phòng trọ đang cho thuê.- Vị trí: Siêu đẹp, đối diện Etown Cộng Hòa, cách MT Cộng Hòa 100m, thông...
      Đường Văn Chung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thiên Phước, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 70 m2 144,29 triệu/m2
      + DT 70 mét vuông (5.5m x 13m), vuông vắn, DT công nhận đủ.+ Kết cấu 4 tầng: Trệt, lửng, 2 lầu và sân thượng. Tổng 5 PN, 1 phòng khách,...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhà 62m2 - đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.Gần BV Tâm Anh.Gần chùa Phổ Quang.DT: 62m2 (ngang 4,2m x dài 14,7m).Kết cấu nhà gồm 1trệt -...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bắc Hải - Tân Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      MT BẮC HẢI KD - 32 mét vuông - SỔ A4 + Vị trí KD cực đỉnh. Gần CMT8, công viên Lê Thị Riêng. + Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT, giếng trời, logia đầy đủ. Nhà...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 72 m2 137,5 triệu/m2
      + Gấp bán trong tháng 12.+ Nhà mới vô ở ngay, kết hợp KD, cực kỳ tốt(gần 2 trường học Ngọc Hồi và Trương định).+ DT: 702 mét vuông (6x12) trệt -...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 44 m2 79,55 triệu/m2
      Lên sóng ngôi nhà siêu đẹp ngay tại đường Phạm Văn Bạch, P. 15, Tân Bình.- hẻm ô tô 5m, ô tô ra vào thoải mái, đầy đủ tiện ích.- Tiện ích: Gần trường...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 70 m2 144,29 triệu/m2
      Chủ bán trước tết giảm 1tỉ4 - giá còn 10.1 tỉ.Tân Bình - 2 mặt HXT - giá cực thơm - giáp Q. 10 - MT 5.5m mở văn phòng công ty siêu đỉnh - 70m2 - chỉ 10.1...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Nhà mới Q. Tân Bình Lý Thường Kiệt, hẻm 6m, ngang 6x12m, 4 tầng, nhỉnh 9 tỉ TL.Tọa lạc vị trí KD đỉnh kề bên khu Bắc Hải Q. 10; phố nội thất Tô Hiến Thành,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Đi Đức định cư cùng gia đình, nên rất cần bán ngôi nhà ở đường Hoàng Hoa Thám, P13, Tân Bình.Vị trí nhà rất đẹp, sát bên MT đường lớn, gần siêu thị, hồ...
      Hẻm 127, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 48 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Bàu Cát, P. 12, Tân Bình 48 mét vuông. Sổ riêng, liên lạc: 0931 335 ***- DT: Ngang 4m dài 12m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 65 m2 118,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG, KHU căn biệt thự PHÂN LÔ, HOÀNG BẬT ĐẠT, TÂN BÌNH, NHỈNH 7 tỉ.+ Tân Bình, khu phân lô cực đẹp, hẻm ô tô 5M thoáng, vị trí cực đẹp, gần...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      - Chủ bán lấy tiền cho con đi học- DT: 5 x 10- Hẻm 6m, ô tô 7 chỗ vô nhà.- Nhà cách MT 40m, nhà trong khu dân trí, hàng xóm toàn quan chức, hẻm cực kỳ yên...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 65 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 65 m2 186,16 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh nhà đường Út Tịch, P. 4, Tân Bình. - DT : 5 x 14 ( sổ đẹp) Không lộ giới, không quy hoạch. - Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ( nhà đẹp khách...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!