Thông tin mô tả
Chính chủ cần
- DT 9x25m. DT sàn gần 1400
- Kết cấu: Hầm 7 tầng ST. Đạt mọi tiêu chí về 1 tòa building hiện đại.
- HDT 180
- Hiện cần
-
- Giá 34
Giá: 34 Tỷ
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 151,11 Triệu/m2
773958
Mua bán
Chính chủ cần
- DT 9x25m. DT sàn gần 1400
- HDT 180
- Hiện cần
-
- Giá 34
Sushi
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2