Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Lang, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 43 m2 141,87 triệu/m2
      4,3mx10m. BTCT chắc chắn. 3  phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh.Nhà đẹp thoáng mát. Dọn vào ở liền.Khu vực gần chợ, siêu thị, trường học. Tiện ích không...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm xe hơi Ni Sư Huỳnh Liên. P10. TB.- DT: 3.8 x 13m, vuông vắn, nhà mới đẹp, vô ở ngay.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (4 tấm).- Vị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 63 m2 139,69 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô thông Lý Thường Kiệt, P. 9, Tân Bình, giáp Q. 10, kế bên vòng xoay Bắc Hải - Lý Thường Kiệt, 63 mét vuông, 4 tầng đẹp lung linh, nội ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trụ - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 54 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà vài bước chân ra mt Tân Trụ, P. 15, Tân Bình DT 54m2 giá chỉ 4,95 tỉ.+ Khu vực buôn bán sầm uất, gần trường chinh, trần thái tông.+ Chủ tâm huyết xây...
      Đường Tân Trụ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 62 m2 100,81 triệu/m2
      B164 nhà đẹp Tân Bình, ở ngay, hẻm ô tô vào nhà, 4x16m, 3 tầng, chỉ 6 tỉ 250.Nhà Nguyễn Sỹ Sách, DT 4 x 16m, P. 15 Tân Bình.- Vị trí khu VIP nhất P. 15...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 22 m2 213,19 triệu/m2
      * 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng. 3  phòng ngủ + 4  phòng vệ sinh.* hẻm ô tô, khu VIP Bàu Cát.* Tiện để ở hoặc mua cho thuê để giữ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí:- Hẻm 1 / Hoàng Văn Thụ, P. 2, Tân Bình.- Sát MT đường Hoàng Văn Thụ, gần Công Viên Hoàng Văn Thụ.Mô tả:- DT: 70 mét vuông (ngang 5 x dài 14).-...
      Hẻm 1 /, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 155 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 155 m2 154,84 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà hẻm ô tô 8m ngay khu Út Tịch - Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 8.6x18m sổ vuông.- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng.-...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 64 m2 110,94 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng tại căn hộ chung cư Phúc Yên P15, Tân Bình, 64m2 hẻm 8m, chỉ 7 tỉ 100 thỏa thuận.- Nhà chủ tự xây rất tâm huyết, đẹp, kiên cố.- Hẻm...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng, hẻm xe hơi Phạm Văn Bạch + Nhà ngộp bank, 100m2, 4 tầng, oto ngủ nhà, chỉ 7 tỉ 800 thỏa thuận + DT: 4.2m x 24m, Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      + Nhà 4 tầng mới đẹp như hình.+ Ngang hiếm hơn 5m, nở hậu nhẹ, đầy đủ công năng tiện ích cho gia đình ở.+ Khu sân bay, dân trí cao, hàng xóm toàn phi công...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 172 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 172 m2 104,66 triệu/m2
      Bán nhà hẻm nhựa 8m Bình Giã, P. 13, Tân Bình.Vị trí quá đẹp, Cách MT 20m - oto quay đầu thoải mái.+ Nhà đẹp 3 tầng, đang để trống, chỉ việc xách va li vào...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà hẻm 61 đường Đất Thánh, P. 6, Q. Tân Bình.- DT 4x15m.- Trệt 2 lầu.- Vị trí nhà cực đẹp cách MT chỉ vài bước chân, ô tô đến nhà, thích hợp...
      Hẻm 61, Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 52 m2 75,97 triệu/m2
      Bán nhà đẹp hẻm 1/ Trường Chinh - DT 4*13m không lộ giới - 52 mét vuông - Chỉ 3.95 tỉ.- Nhà đẹp vô ở liền vuông chuẩn gồm PK, PB, 2 phòng ngủ,...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 69 m2 186,96 triệu/m2
      * Gấp, bán nhà Tân Bình, hẻm 6m Bình Giã - ngang 5m x 14m, 3 tầng - bán 12. X tỉ.- Tổng DT sàn sử dụng 218.9 m2. Nhà 69m2 đúc 3 tầng, 1 phòng khách, 1 khu ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Lở, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      DT: 50m2 - ngang 5m x 10m.Giá: 7 tỉ (TL).Kết cấu: 3 tầng lầu - 4  phòng ngủ.Khu vực sầm uất, sung túc kết nối Phạm Văn Bạch, Phan Huy Ích, đang có sẵn...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 96 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 96 m2 197,92 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm.Khu K300 - hotel 23 phòng - thang máy.Nguyễn Thái Bình 96m2, 5 tầng, 4/6.2x20m, P. 12, Tân Bình.+ HXT tránh...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Quang Bích, giá 17 tỷ

      17 tỷ 115 m2 147,83 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Tân Bình.MTKD Nguyễn Quang Bích P. 13 Tân Bình. Vị trí đắc địa ngang 5x23m = 115 mét vuông. Kết cấu 1 trệt 1 lầu. Thích hợp. Cho...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!