Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 74 m2 134,46 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô thông Âu Cơ, P. 10, Tân Bình, kế bên khu víp Bàu Cát, 74 mét vuông, thiết kế 4 tầng mới, nội thất luxury, không gian thoáng mát,...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự mini hẻm nhựa 8m gần đường Hoàng Hoa Thám - Cộng Hòa P. 13 Q. Tân Bình.- Nằm trong khu căn biệt thự, an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 36 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 36 m2 173,62 triệu/m2
      Nhà P9. Tân Bình - Cách LLQ 20m, ô tô đậu trước nhà.+ DT: 3.5x10m, 36m2 - 3 lầu - nở hậu.+ Nhà BTCT gồm: 4 PN, 3 toilet.+ Vi trí víp gần chợ Tân Bình,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Hoàng - Tân Bình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 112 m2 191,97 triệu/m2
      1/ Đường Trần Văn Hoàng, P. 9, Tân Bình.- DT: 4.2 x 23 nở hậu.- Nhà chính chủ trang bìa. 2019 XD hết 4.3 tỉ phần thô chưa nội thất.- Kết cấu: Trệt, lửng, 3...
      Đường Trần Văn Hoàng, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 350 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 67 tỷ

      67 tỷ 350 m2 191,43 triệu/m2
      Kẹt Tiền Cần bán nhanh Tòa căn nhà phố Nguyễn Văn Trỗi P. 1 Q. Tân Bình DT : 14x25mVới Kết Cấu : 1 Hầm 8 tầng Tòa Nhà duy nhất trên thị trường còn sót...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      10 tỉ xíu - MT chợ Tân Hưng (chợ Ông Địa) - nhà căn hộ góc 3 mặt - KD đỉnh - đường 8m - 5 tầng - 50 mét vuông (4.3 x 12m) - Pharmacity từng thuê MB...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 112 m2 tại Đường Thăng Long - 2 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 112 m2 285,72 triệu/m2
      Cần bán Tòa nhà phố Đường Thăng Long _ P2 _ Q. Tân Bình - DT : 7.3 x 22m Công nhận 112 mét vuông - KC : Hầm 6 Tầng - Thang Máy - phòng cháy chữa ...
      Đường Thăng Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lạc Long Quân, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 210 m2 173,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà MT đường gần ngay chợ Tân Bình, P. 11, Q. Tân Bình.DT: 8mx25m. Công nhận 210 mét vuông đấtHiện trạng: 3 lầu.Nhà vị trí rất...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Thị Thu Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 65 m2 198,47 triệu/m2
      + DT 65m2 ( 3.4m x 19m ) nhà và khuôn đất vuông vắn chữ nhật.+ Kết cấu 3 tầng : Có 4 PN, phòng khách, bếp, 4 toilet, logia, giếng trời.+ Vị trí mặt...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 133 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bạch Đằng, giá 51,5 tỷ

      51.5 tỷ 133 m2 387,22 triệu/m2
      Tốt nhất thị trường trong phân khúc 50 tỉ!Tòa nhà 68 Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, ngay đoạn đẹp nhất đường Bạch Đằng, tập trung nhiều tòa nhà, thương hiệu...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      - Lo CV gia đình hạ 2 tỉ bán ngay MT đường Cộng Hòa P. 13 Tân Bình.- Tiện KD mọi nghành nghề.- Vị trí vô cùng đắc địa, nằm trên trụt đường vào nhà Ga T3...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 225 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 225 m2 151,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh tòa building đường Cộng Hòa - vị trí rất đẹp Q. Tân Bình.- DT 9x25m. DT sàn gần 1400m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng ST. Đạt mọi tiêu chí...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 35 m2 tại Đường Bảy Hiền - 12 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35 m2 180 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT Đường ngay đường Bảy Hiền, P 12, Q Tân Bình chỉ 6.3 tỉ.4m x 9m trệt + 3 lầu, 3P ngủ + 4  nhà vệ sinh. Tiện mở văn phòng. KD... Tiện...
      Đường Bảy Hiền, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lam Sơn - Tân Bình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Nhà bán chính chủ, 2 MT đường rẻ nhất nhất Sân Bay.- DT: 4m x 23m, vuông vắn, không lộ giới.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu ST.- Vị trí: Nhà nằm đoạn đẹp nhất...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 300 m2 216,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần chuyển nhượng lại hotel cao cấp nội thất đầy đủ nhập MT Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình.- DT: 15 x 20m.- Kết Cấu: Hầm 6 Lầu.- Thiết Kế 30P...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 119 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 119 m2 201,69 triệu/m2
      hotel khu Đệ Nhất.- DT: 5,5m*20m, vuông vắn, công nhận 119 mét vuông.- Vị trí đẹp.- Kết cấu mới, khang trang: Hầm, 5 lầu, gồm 22 phòng KD.- Hiện tại...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 390 m2, mặt tiền 13m tại Đường Cộng Hòa, giá 68 tỷ

      68 tỷ 390 m2 174,36 triệu/m2
      Tuyến đường lớn thương mại cạnh sân bay của Tân Bình. Khúc đường đang làm cổng vào nhà ga T3 với 10 tr lượt khách/năm.+ Đường lớn xe tải chạy 2 chiều.+...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 86 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ.DT ngang 5 siêu hiếm.Cạnh sân bay, khu K300, Etown Hoàng văn thu, trường chinh. Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, an cư lâu...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!