Thông tin mô tả
Mô tả:
-
- Đường 12m có vìa hẻ 3m 2 bên.
-
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng.
- Gồm 5
- Gần
Giá: 15,5 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 254,10 Triệu/m2
788742
Mua bán
Mô tả:
-
- Đường 12m có vìa hẻ 3m 2 bên.
-
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng.
- Gồm 5
- Gần
Nguyễn Nhi
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2