Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      LVĐTB230716.* Gấp bán trước tết chủ giảm 1.1 tỉ chỉ còn nhỉnh 9 tỉ thỏa thuận.+ Nhà 1 sẹc - Tân Trang - Tân Bình - kế bên cư Xá Lữ Gia.+ Nhà 4 tầng btct -...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lam Sơn, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Khu vực hiếm nhà bán.DT: 5 x 10.4 tầng: 3 PN, 3  nhà vệ sinh.Ngay khu sân bay với nhiều tiện ích.Có thể ở hoặc mở văn phòng công ty đa ngành...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 76 m2 34,22 triệu/m2
      Nắm chủ cần bán!- Vị trí: Nhà 1 trệt 1 lửng cấp 4. Đường Nguyễn Minh Hoàng - P12 - Tân Bình. Thuộc khu dân trí K300.- DT: 76 mét vuông (4,2m x 18m) MT...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 28 tỷ

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      + Bán nhà đường Nguyễn Trọng Tuyển, Q. TB.+ DT: 8 x 20m.+ Hiện trạng: 2 lầu.+ Nhà vị trí rất tốt, đường nội bộ 7m, khu rất sang trọng, đường thông thoáng,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 103 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Đen, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 103 m2 115,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Đồng Đen P. 14 Tân Bình khu Bàu Cát.DT: 7.3x16m.Kết cấu: 2 tầng nhà đẹp ở liền.căn nhà phố thông thoáng, sạch sẽ, không ngập...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 110 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 110 m2 300 triệu/m2
      Bán tòa nhà building MT Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình - khu vực trục chính kết nối sân bay chỉ 5p, khu vực sầm uất KD đủ ngành nghề.- DT: 7m x 17m, DTCN:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Trang - 9 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      Nhà HXT thông Tân Trang, P. 9, Tân Bình, vị trí đắc địa nhà giáp Q. 10, kế bên vòng xoay Bắc Hải, 70m2, ngang khủng 6m, thiết kế 4 tầng đẹp lung linh, nội ...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 84 m2 170,24 triệu/m2
      MT Tân Hải P. 13 đắc địa nhất Tân Bình - gần sân bay Tân Sơn Nhất - kế bên Etown Cộng Hoà - 2 MT trước sau - ngang hơn 4m xe oto ngủ trong nhà - KQH KLG -...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 10 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 270 m2 296,3 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng MT đường Trường Sơn, P. 2, Q. Tân Bình.Thông tin chi tiết:Vị trí: Đường Trường Sơn, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.DT: 9m x 30m.Số tầng:...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 76 m2 210,53 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Lạc Long Quân, Q. Tân Bình.- DT: 4.5m x 17m (DTCN 76 mét vuông).- Xây dựng: Trệt, 2 lầu.- Nhà vị trí rất đẹp, đủ lộ giới, khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 85 m2 129,42 triệu/m2
      + Vì là MT nên hình ảnh mang tính tham khảo, Hiện tại đang cho thuê bán Bún Bò, Lẩu, BBQ đông khách ngày đêm.+ DTSD hiện tại là 85 mét vuông tương lai...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 98 m2 244,9 triệu/m2
      Ngộp NH nên cần bán ngay TS MT đường Nguyễn Minh Hoàng P. 12 Q. Tân Bình, vị trí tuyệt đẹp gần đường C18.DT: 7x14m, sổ vuông vứt - hiện trạng 4 tầng mới,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 174 m2 tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 174 m2 258,63 triệu/m2
      Bán nhà - MT - 3 tầng - 174m2.Đường Hoàng Sa - Tân Bình.+ Kết cấu BTCT 3 tầng 8 phòng ngủ vừa ở vừa cho thuê 30tr.+ Sổ riêng hoàn công chuẩn chỉnh.Gọi...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      Hàng thơm mới về.Vip sân bay, Trường Sơn hẻm 6m, 4 tầng DT 5x10m chỉ hơn 9 tỉ.Khu vực nhà cao tầng, nhiều công ty, văn phòng, spa, hotel.+ Có chỗ đậu ô tô...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà giá siêu mềm hiện tại MT Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 30m vuông vắn nở hậu, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt lầu, tiện xây dựng mới...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh building VP MT Trương Công Định Tân Bình.- DT 7m x 22m (156,1 mét vuông). DT sàn 1150,2 mét vuông.- Kết cấu 1 hầm 8 tầng thang...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất, giá 34 tỉ.+ DT: Ngang 7.7x30m, công...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 30 m2, hướng Tây tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Tân Bình - khu Bàu Cát - 7mx6m - 30m2 - 2 tầng - hẻm to - nhỉnh 3 tỉ - sát HXT - bao giá khu vực.Mô tả:Nhà 1 trệt 1 lầu 1 PN có thể ngăn đc 2 phòng, phòng...
      Đường Bàu Cát, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!