Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 76 m2
      Tân Bình - Nhà đẹp - hẻm ô tô - Dân trí tốt - vuông vắn - Tặng toàn bộ nội thất.DT: 76m2 (4x19m).giá: 10 tỉ nhỉnh.hẻm ô tô, trước nhà 5m.Nhà đẹp long...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 146 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 51 tỷ

      51 tỷ 146 m2 349,32 triệu/m2
      Nhà vị trí đẹp khu KD sầm uất ngày đêm đường Hoàng Văn Thụ gần hotel đệ nhất.DT khuôn đất 8,2mx18m vuông vắn 146 mét vuông.Hiện trạng 1 hầm 8 tầng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Phạm Văn Hai - Nguyễn Bặc, khu vực dân trí cao, hiếm nhà bán, lưu thông thuận tiện qua Lê Văn Sỹ, Trường Sa, Út Tịch.- DT: 51,8 mét ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 95 m2 178,95 triệu/m2
      18 tỉ - MTKD P. 13, Q. Tân Bình - ngay Etown Cộng Hoà.- DT: 4x23m, 95 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST.- Giá: 17 tỉ TL.----------Cont: 0968 142...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Khu vip Bàu Cát - 5 tầng - hẻm 7m thông - 50m2 - chỉ nhỉnh 6 tỉ.=================Mô tả.Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.Gồm: 5 PN, 4  phòng vệ ...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 228 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 228 m2 144,74 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân bay Lam Sơn. P2. Tân Bình.DT: 8 x 28m. 228m2.KC: 1 hầm 3 tầng ST.- Vị trí MT đường, khu toà nhà văn phòng, ngay sân bay.- Giá: 33 tỉ...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 230 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 230 m2 121,74 triệu/m2
      Lời ngay 8 tỉ - giảm từ 36 tỉ về 28 tỉ (chỉ 120tr/ mét vuông).Duy nhất - góc 2 MT Phạm Văn Bạch, P. 15, Q. Tân Bình - 8.5x30m - CN: 230 mét ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 87 m2 tại Phường 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 87 m2 189,66 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà mới 6 tầng, MT đường 8m liên kế cao ốc Thuận Việt, Tân Bình.- DT 4,2x16m (nở hậu 11m), diện tích sử dụng 316m2.- Kết cấu:...
      Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house 2 tầng, 130 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130m2, căn hộ thông tầng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 448 m2, mặt tiền 16m tại Đường Tân Canh - Tân Bình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 448 m2 212,06 triệu/m2
      Gia đình bán căn biệt thự chưa qua đầu tư, nhà kế quán Hương Cau 2.DT: 16x28m, diện tích sử dụng: 450m2.Kết cấu trệt lầu.bán gấp giá 95 tỉ TL.Khách...
      78 - 80, Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 416 m2, giá 79 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 416 m2 189,91 triệu/m2
      Dt 416 mét vuông, ngang 14x30m, P. 2 Tân Bình.- Kết cấu căn biệt thự cỗ kính từ thời lâu, cấp cho toàn người cấp bự bự, căn biệt thự sân vườn 3...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 240 m2, giá 39 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 240 m2 162,5 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự khu Compound Cộng Hoà, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 12 x 20m, vuông vắn.- Kết cấu: 4 lầu.- Nhà nằm trong khu căn biệt thự biệt lập, đối...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 220 m2, giá 32 tỷ tại Đường Nguyễn Trọng Lội - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 220 m2 145,46 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất.+ DT: Ngang 7.7x30m, nở hậu....
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, thỏa thuận tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 55 m2
      Chủ bán nhanh căn hộ Carillon 3 Hoàng Hoa Thám - Q. Tân Bình.DT: 55m2.Giá (thỏa thuận).2 PN - 2  nhà vệ sinh.Bao phí 2 năm đầu.Tiện ích nội khu...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,92 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.92 tỷ 71 m2 27,05 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ruby Garden, Q. Tân Bình.- DT 71m2.- Bao gồm 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư hướng tốt, logia rộng rãi view hồ bơi thoáng...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cộng Hòa Plaza. Tân Bình. Đã có sổ hồng riêng.DT: 75 mét vuông, 2 PN. Giá: 3,6 tỉ.Tiện ích xung quang đầy đủ: Có hồ bơi,...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,67 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.67 tỷ 75 m2 48,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư Botanica Premier 108 Hồng Hà, Q. Tân Bình. 75m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, full NT. giá 3.67tỉ nhận nhà.- 2  phòng ngủ...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Cách MT đường Phạm Văn Hai vài căn, hẻm trước mặt nhà rộng 5m, thuận tiện cho việc xe oto ra vào.- Tiện ích xung quanh: Gần chợ Phạm Văn Hai, ĐH Văn Hiến,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!