Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 170 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 170 m2 270,59 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phong MT Bạch Đằng, P. 02, Q. Tân Bình.- DT: 10 x 17m.- Kết cấu: Hầm 7 tầng.- Hiện đang tự khai thác: 350 tr/ tháng.- Tuyến đường thương...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 4 tầng, 170 m2, thỏa thuận tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 170 m2
      Trung tâm Tân Bình - Tặng đầy đủ nội thất - BT sân vườn ở ngay - 10 x 17m - 4 tầng - hơn 30 tỉ.- căn biệt thự chủ ở nên thiết kế tâm huyết, chủ đã ở...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Mộng Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà lk 4 tầng, 152 m2, giá 40 tỷ tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 152 m2 263,16 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự khu compound 357A Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Q. Tân Bình- DT 8x20m- Kết cấu 4 tầng - Nhà căn biệt thự mới, kiến trúc hiện đại ...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 229 m2, giá 29 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 229 m2 126,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Bạch Đằng, 8x27, trệt 3 lầu, diện tích sử dụng 1000m2 giá 29 tỉ, hợp đồng thuê 120tr/th.+ Vị trí tọa lạc trong khu lưu trú của các...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 970 tr tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      970 triệu 30 m2 32,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Diyas Sky sở hữu vị trí đắc địa đối diện tòa nhà E. Town Cộng Hòa.DT 30 mét vuông.Ưu điểm:- Ngay trung tâm Tân Bình, cách Q1 chỉ...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Khu căn hộ vị trí thuận tiện đi lại, đầy đủ tiện ích, nhà mới nội thất lung linh.- giá: 4 tỉ.- Nhà full nội thất như hình, 69 mét vuông,...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 37 m2 48,65 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay chung cư Sky Center.- DT: 34m.- Giá chỉ 1.850 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm tất cả các loại...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Sky Center 3 PN, 2 toilet giá chốt, a/c sang tên đóng phí chuyển nhượng.Tôi đã tìm hiểu giá thị trường, giá tôi đưa ra...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 120 m2 160 triệu/m2
      Chào anh chị.Cô chú chính chủ đi định cư nên cần bán ngôi nhà ở hẻm xe hơi 25/x đường Cửu Long, P. 2, Tân Bình.+ DT: 10x12=120 mét vuông.+ Sổ đẹp...
      Hẻm 25/x, Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Hẻm trước nhà 7m đường đẹp khu phân lô cán bộ toàn nhà cao tầng. Vị trí hiếm nhà bán.Kết cấu: Gồm trệt, 3 lầu, sân thượng sàn BTCT.tầng một gồm phòng...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 53 m2 tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 53 m2 52,46 triệu/m2
      + Đường Đồng Đen - P. 12 - Tân Bình+ DT: 53,3m² (4,1Mx13M)+ giá: 2Tỷ780 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: 1 Trệt- 2Lầu - 3 PN - 3  toilet + Gần đường Bàu Cát,...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm ô tô, Lạc Long Quân, Tân Bình, 4x16m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ Tân Bình, căn hộ Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ, co.opmart, chợ Võ Thành...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 71 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 71 m2 111,27 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Thăng Long - Nguyễn Cảnh Dị, P4, Tân Bình - HCM. Nhà đẹp nằm trong khu Sân Bay cực kỳ an ninh.DT: 4,2 x 17m (CN 71m) vuông vắn.Kết cấu: 1...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      + Đường Nguyễn Bặc - P. 3 - Tân Bình+ DT: 52 mét vuông (4Mx13M)+ giá: 2Tỷ6 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: 1Trệt - 2Lầu - 4 PN - 3  phòng vệ sinh + Gần...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 56 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài, nên bán nhà mới để lại toàn bộ nội thất gỗ cao cập xịn xò khu Trường Công Định Ba vân, P. 14, Tân Bình, HCM.- Vị trí hẻm xe hơi...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 57 m2 101,76 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm nhựa oto P. 15, Tân Bình.- DT 4x14, nở hậu, công nhận 57m2, đúc trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 3 PN, 3  phòng vệ sinh.- Hẻm 6m thông,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 48 m2 tại Đường Thép Mới - 12 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      - Vị trí: Hoàng Hoa Thám đi vào 200m, hẻm oto ra vào thoải mái.- Kết cấu:+ 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Tiện ích:+ Cạnh chợ Hoàng Hoa Thám,...
      Đường Thép Mới, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 46 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 46 m2 169,57 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền, bán ngay ngôi nhà ở khu trung tâm P. 4 gần vòng xoay Lăng Cha Cả, giao thông thuận lợi.- Hẻm hiện hữu trước nhà 10m, oto đi tránh...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!