Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Mô tả: (Cam kết tin đăng đúng sự thật, nhà có thật).- Trung tâm Tân Bình cách chợ vải Tân Bình vài trăm mét.- Hiện trạng kiên cố, đang cho thuê 8 tr/tháng.-...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 4 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      NHÀ 2 MẶT HẺM - NGAY P. 4 TRUNG TÂM TÂN BÌNH - TRƯỜNG CHINH - ngã 4 BẢY HIỀN - HẺM THÔNG TỨ TUNG - 48 mét vuông - 4x12M - SỔ NỞ HẬU - GIÁ CHỈ HƠN 4...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Bật Đạt - 15 - Tân Bình, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà Hoàng Bật Đạt, p.15, Tân Bình. Giá 3,15 tỉ, DT 60 mét vuông, liên lạc Như 0766 372 ***, hẻm xe hơiDT 60m (5x12)Kết cấu 1...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      HXT thông từ Phạm Văn Bạch ra đường kênh sắp làm.DT 76m2.Giá 7,2 tỉ.
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 102 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 102 m2 175,5 triệu/m2
      Khu vip Bàu Cát - căn nhà phố căn biệt thự - 102 mét vuông - nội thất xịn xò.Mô tả: Ngay khu Bàu Cát an ninh, dân trí cao, khu đáng sống bậc...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Canh - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn biệt thự rất đẹp khu Compound đường Tân Canh - Khu nội bộ VIP nhất khu vực (Khu vực chuyên căn biệt thự).DT: 9x26m, vuông ...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      * Nhà đẹp, DT vuông vắn, giá cực rẻ khu vực, đặc biệt hẻm to, đậu ô tô thoải mái* Nhà hẻm ô tô 8m, đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Tân Bình, gần ngã tu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 58 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Tân Bình - ngã 4 Bảy Hiền - 58m - hẻm ô tô đỗ cửa - 4 tầng BTCT - chỉ nhỉnh 6 tỉ.Mô tả:+ DT: 58m2, ngang 4m dài 14m.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 54 m2 65,75 triệu/m2
      -Bán nhà Tân Bình 3.55 tỉ,DT 4mx14 đúc 1trệt 1 lầu|Hẻm 4m Chợ Tân Trụ Nguyễn Sỹ Sách- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu. Gồm: PK, bếp, 2 phòng ngủ, 2  phòng...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 44 m2 159,1 triệu/m2
      - Hẻm trước nhà 3m,KDC an ninh dân trí ,sạch sẽ xung quanh nhiều tiện ích như Chợ,Siêu thị ,NH ,Nhà Thờ ,...Giáp Q. 3 - DT : 3,9m x 12m . Công nhận...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh giảm mạnh 1.3 tỉ còn 6.8 tỉ bớt ít, nhà chính chủ bán xây mới 100 phần trăm.+ DT: 4x16m (64m2 đất) đúc trệt lửng 3 lầu, 5p ngủ, 4 WC -...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 64 m2 179,69 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- Nhà mới, chủ xây ở xây BTCT kiên cố vào là ở ngay.- DT: 4x16m.- hẻm ô tô 8m ô tô, xe tải né nhau thoải mái, xe đậu trong nhà.-...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 83 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà góc 2mt ni sư huỳnh liên, Tân bình , 3 tầng , không lộ giới, nhà mới như hìnhtặng bạn nội thất đầy đủ, giá chỉ 5.6 tỉ còn thỏa ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Ngộp NH nên cần bán ngay biệt thự tuyệt đẹp, nội thất sang trọng và đẳng cấp đường Bành Văn Trân, P7, Q.Tân Bình. Hẻm an ninh dân trí cao, hẻm thông sạch...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà đẹp 56m2 - Đ. Bình Giã, P. 13, Tân Bình 2 ph ra đường Trường Chinh.* Mô tả.- DT: 56m2 (ngang 4m x dài 14m) - vuông vắn.- Kết cấu nhà gồm 1 trệt, 1...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 89 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 89 m2 89,89 triệu/m2
      - DT:(5x19m) vuông sổ, CN 89m2.- Khuôn đất lớn vị trí thông thoáng, giá rẻ hiếm có nhà khu Bảy Hiền, Bàu Cát. - Kết Cấu: Lửng, Lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 27 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 4 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 27 m2 188,89 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà trung tâm P. 4, Tân Bình. - DT: 4 x 6.5m, sổ vuông đẹp, không lỗi phong thủy. - Kết cấu: trêt, 2 lầu, sân thượng gồm 3 PN, nhà...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 35 m2 194,29 triệu/m2
      - Cần bán lại ngôi nhà đường ô tô Tân Trang.- DT: 4.3 x 8m, nhà có chiều ngang lớn.- Hiện trạng nhà còn mới 85 phần trăm, tặng lại nội thất.- Vị...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!