Thông tin mô tả
Cần
-
- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu đúc.
- Đường
Giá: 2,68 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 59,56 Triệu/m2
800060
Mua bán
Cần
-
- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu đúc.
- Đường
Huỳnh Như
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2