Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Đường Hoàng Bật Đạt - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      - Vị trí cực đỉnh,an ninh, gần COOPMARK, oto tận nhà- Kết cấu nhà 5 TẦNG BTCT chính chủ tự xây tâm huyết: trệt có bếp phòng ăn, lửng là phòng khách, sinh...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Nhà Tân Bình, gần sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất. Giá cực kỳ ngon, chủ nợ NH cần bán nhanh.Chỉ 5.9 tỉ, 104 mét vuông, 4.2mx25m, nhà cực đẹp, 5 PN, chủ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 1 m2 95000 triệu/m2
      - Chính chủ gửi cần bán nhanh siêu MT đường Phan Huy Ích P12 Gò Vấp.- Đất nằm trên trục đường liên Q. KD đa ngành sầm uất bậc nhất Gò Vấp. Hiện đang cho...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 7m tại Phường 1 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán nhà ngay MT Nguyễn Văn Trỗi, P. 1, Q. Tân Bình.- Vị trí vô cùng đắc địa.- liên kế sân bay.- Giáp Q1 - 3.- DTKV: 7,2x18m.- diện tích ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hồng Hà - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      BẠN CẦN căn nhà PHONG CÁCH HIỆN ĐẠI ,SÂN BAY liên kế DÂN TRÍ CAO NHÀ HÀNG, hotel TIỆN NGHI BAO QUANH YÊN TỈNH NGHĨ NGƠI KHI VỀ NHÀ HẢY GỌI THIÊN :0931 417...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 93 m2 tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 93 m2 88,18 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Vị trí KD thông thương tốt. Nhà có MT rộng 6.7m, xây mới làm chung cư dịch vụ, cho thuê văn phòng hoặc xây căn biệt thự mini nghĩ dưỡng+...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 174 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 174 m2 149,43 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ bán gấp.MT Hoàng Sa - P5, Tân Bình.Mô tả:- Kết cấu BTCT 3 tầng 8 phòng ngủ vừa ở vừa cho thuê 30tr.- MT Hoàng Sa cho thuê 10tr/tháng. Phía...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      MT đường lớn thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Vị trí thuận lợi đi lại trung tâm. Hướng thuận ra sân bay Tân Sơn Nhất.DT: 8x25m nhà 2 MT trước...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 225 m2 tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 225 m2 122,23 triệu/m2
      Nợ NH nay bán nhanh tòa nhà căn hộ dịch vụ đường Lê Văn Huân, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 5,8*27,5m, NH 10,2m, công nhận 222,4m.- Tòa nhà có kết cấu là 1...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      Định cư, bán nhanh nhà MT Hoàng Văn Thụ P. 2 Q. Tân Bình.- DT: 8 x 20m.- CTXD: Hầm 6 Tầng.- Khu tập trung nhiều tòa văn phòng, NH, hotel, nhà hàng. KD sầm...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 68 m2 250 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Hồng Đào, đối diện chợ Bàu Cát, vị trí sáng đẹp, rất hiếm nhà bán. Đường rộng 12m. - ngôi nhà phố thông thoáng, sạch sẽ, không...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 53 m2 184,91 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố- Chợ HOÀNG HOA THÁM, P13 TÂN BÌNH- 4m x 13.3m, 3 phòng ngủ, 3 TẦNG- BÁN 9.x tỉ+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Trệt đang cho thuê bán hàng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 15,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      * ngôi nhà hiếm có- khó tìm vì có sân vườn tuyệt đẹp, tạo nên một không gian sống vô cùng thanh bình và tao nhã, là nơi nghỉ ngơi tuyệt vời giữa chốn phồn...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 169 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 169 m2 189,35 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP QUAN HỆ:BIỆT THỰ SÂN VƯỜN Đ.NG THÁI BÌNH, NGANG 10M,4 TẦNG, 169m2, KHU VIP K300 P12 TÂN BÌNH Diện tích 169 m2, 4 tầng, 10x...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 115 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 0 m2
      Cần bán căn biệt thự khu Cư Xá Tự Do, P. 7, Q. Tân Bình.DT: 26,3x18,1m, Cn: 470,2m2. Kết cấu: trệt, 2 lầu, St, sân vườn.Giá: 115 tỉ TL
      Đường Cư Xá Tự Do, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      - Cần bán ngay căn hộ Park Legend.- Diên tích 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tầng 10.- Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Sky, Tân Bình, 2 phòng ngủ, 80 mét vuông, giá 3,8 tỉ, giá siêu mềm. liên hệ ngay: 0939 125 ***-...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Central Plaza, đường Phạm Văn Hai, Q. Tân Bình.DT: 83 mét vuông.Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!