Thông tin mô tả
* Giảm mạnh
*
*
* Nội thất sang trọng, view thoáng gió, vào ở liền.
* Tiện ích đầy đủ, hồ bơi, khuôn viên, khu an ninh cao cấp.
* Tiện ích xung quanh: Gần các trường học:
*
*
Giá: 1,79 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 44,75 Triệu/m2
800513
Mua bán
* Giảm mạnh
*
*
* Nội thất sang trọng, view thoáng gió, vào ở liền.
* Tiện ích đầy đủ, hồ bơi, khuôn viên, khu an ninh cao cấp.
* Tiện ích xung quanh: Gần các trường học:
*
*
Mỹ Linh
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2
Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
62 m2