Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 190 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 190 m2 357,9 triệu/m2
      bán nhanh Tòa Nhà Văn Phòng Mới Út Tịch- DT: 12.4m x 22m. Hầm 7 lầu hợp đồngT 2,6 tỉ/năm.- gọi ngay 0937 820 *** Quang Hải- Kết cấu: 1 Hầm 7 tầng có...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 225 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 225 m2 151,12 triệu/m2
      - 1 căn căn biệt thự chủ ngộp lắm rồi cần bán nhanh gấp- căn biệt thự toạ lạc tại đường Nguyễn Trọng Lội, P. 4, Tân Bình- Vị trí gần Sân bay, gần công...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      CHỈ 12 tỉ TL - căn biệt thự TÂN BÌNH - HẺM NHỰA XE TẢI - KHU VIP K300 - 90 mét vuông - 6x15 - 3TẦNG - 4 phòng ngủ - VỊ TRÍ ĐẸP - SÁT MT Đồng...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m , giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 63 m2 226,99 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên ngôi nhà phố trung tâm).- DT: 4,5 x 14m, khuôn đất đẹp, vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng (5 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 102 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 102 m2 235,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay hotel MT trục đường Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám Tân Bình.- DT: 5,1 x 20m.- Kết cấu: Hầm 5 lầu. Gồm 22 phòng đầy đủ nội thất, KD ổn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà 2 MT - DT lớn - hiếm nhà bán.- MT Tân Sơn 120m - 3 lầu.- DT: 5.4m x 22m.- Giá 13.5 tỉ. P. 15, Q. Tân Bình.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT mái tôn.- MT Tân...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 128 m2 tại Đường Chấn Hưng - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 128 m2 265,63 triệu/m2
      Bán nhà góc 2mt MT đường Chấn Hưng P6, Tân Bìn (ngay cx Bắc Hải Q. 10).- DT: 8 x 16m.- Kết cấu: Nhà góc 2MT hiện đang cho thuê giá cao.- Đoạn lề đường rộng...
      Đường Chấn Hưng, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 170 m2 188,24 triệu/m2
      Trung tâm Tân Bình - tặng 99 phần trăm nội thất - BT sân vườn ở ngay.Nguyễn Thái Bình (Trương Hoàng Thanh) 170 mét vuông, 4 tầng, DT...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 12m tại Đường Đặng Lộ - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, PK, bếp, sân thượng.Nhà chủ xây ở nên vô cùng kiên cố, chắn chắn. Nhà trống giao...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 112 m2 294,65 triệu/m2
      căn hộ góc khan hiếm ngang 7m MT Bạch Đằng P. 2, Q. TB.- DT: 7x16m.- Kết cấu: Trệt, lầu (xây dựng mới 7 tầng), CN: 112m2.- Giá: 33 tỉ TL.- Thích hợp mua...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 281 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 63 tỷ

      63 tỷ 281 m2 224,2 triệu/m2
      Ngộp bank hạ giá: 90 tỉ = 63 tỉ.hotel MT P. 2 Tân Bình - sân bay TSN.- DT: 14x21m - CN: 281m2.- Kết cấu: Hầm + 5 tầng + ST, gồm 27 phòng đầy đủ nội thất...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 130 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 130 m2 215,39 triệu/m2
      Giảm 36 tỉ Còn 28 tỉ ❤️- chính chủ cần bán ngay TS Vi Trí Siêu Đẹp MT Đường Hoàng Văn Thụ . P4 . Q Tân Bình - DT : 6 x 24m - Nhà 5 Tầng Mới - Hiện Đang Có...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 220 m2 270,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh trước Tết nhà MT Trường Sơn - Trần Quốc Hoàn.Vị trí ngay cửa ngõ sân bay về trung tâm Q1, đối diện công viên mát mẻ.DT: 9x25m, công...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 190 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 190 m2 357,9 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Văn Phòng MT Góc Hoàng Văn Thụ- DT: 12.4m x 22m. Hầm 7 lầu hợp đồngT 2,6 tỉ/năm.- liên lạc 0937 820 *** Quang Hải- Kết cấu: 1 Hầm 7 tầng có...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng, 275 m2 tại Đường Tân Sơn - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 275 m2 120 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên MT đường Tân Sơn, đối diện sân bay, P. 15, Tân Bình. Khu vực không vị vướng đường bay. giấy phép xây dựng : Hầm + 7 tầng- DT : 8.5x31...
      Đường Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 72 m2 131,95 triệu/m2
      Vị trí: Thành Mỹ - Lý Thường Kiệt - P. 8, Q. Tân Bình, Sài Gòn. Gần Thiên Phước, Thành Mỹ, Đông Hồ, khu Thuận Việt,...+ Hẻm nhựa oto thoải mái, oto vào...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 50 m2 199,8 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự - đường Cửu Long - hẻm 7m - sát sân bay QT TSN - 5mx10m - 4 tầng - chỉ hơn 9 tỉ.Kết cấu: Gồm trệt, 3 lầu, sân thượng sàn BTCT.tầng ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      Trả là bán chỉ 3 tỉ 8 44 mét vuông x 2T.Hẻm 3 m - nhà Âu Cơ Tân Bình gần Q10 và Q11.Hẻm gần 3m thông Ni Sư Huỳnh Liên, Trần Văn Quang. Sổ đẹp Không...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!