Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 43 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 43 m2 176,75 triệu/m2
      - DT: 4.5 x 9.5, nhà đẹp, kiên cố.- Kết cấu: 1 triệt, 1 lầu, không gian ấm cúng, 3 PN, 3  phòng vệ sinh. - Vị trí: đường Phạm Văn Hai, đường chính Q....
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà hẻm 5m, ô tô đỗ cửa, vị trí đẹp, View thoáng trên đường Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình.- DT 80m2 (4x20)m, sổ vuông trước sau, công...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      6 tỉ 8 - kết cấu 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết.Thiết kế cầu thang giữa: 7 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh.+ oto đậu tận nhà nên KD, cho thuê phòng hay để...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền bán ngay ngôi nhà ở khu căn biệt thự 149 Bành Văn Trân P. 7 Q. Tân Bình.- Khu căn biệt thự sang trọng, an ninh, yên tĩnh, tri...
      Hẻm 149, Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 72 m2 156,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Phan Sào Nam 4 tầng, 4x18m, P. 11, Tân Bình.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng kiên cố, BTCT vững vàng, 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 5  phòng vệ...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Định cư Mỹ cần bán căn biệt thự Nguyễn Thái Bình ngay K300, P. 12, Tân Bình.- DT: 10mx18m, kết cấu 5 lầu thang máy, căn hộ góc hai MT cực thoáng không...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 50 m2 86 triệu/m2
      4.3 tỉ - 50  mét vuông - kết cấu 4 tầng 3 phòng ngủ - 3 VS.Nhà ô tô đậu - hẻm rộng, thông, nông, ô tô 16 chỗ tránh 60m.Nhà đẹp tặng nội thất ở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 68 m2 50,74 triệu/m2
      𝐍𝐡𝐚̀ 𝐦𝐨̛́𝐢 𝐡𝐞̉𝐦 𝐕𝐈𝐏 𝐓𝐫𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐂𝐡𝐢𝐧𝐡, 𝐏.𝟏𝟒, 𝐓𝐚̂𝐧 𝐁𝐢̀𝐧𝐡- Vị trí: Trường Chinh, Tân Bình gần chợ Hoàng Hoa Thám, phòng công...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Chủ bán ngay nhà sát MT 5 tầng gần Q. 10 Bành Văn Trân, giá chỉ 7.9 tỉ.+ DT: 4.3x6.3m, 34.26 mét vuông.+ Kết cấu: Nhà 5 tầng. Nhà mới. Thiết kế rất...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 59 m2 110,17 triệu/m2
      Hiếm - bán nhà P8 - Tân Bình, hẻm nhựa 6m Lạc Long Quân - ngang 4.8m x 13m - bán 6.5 tỉ.+ Hẻm nhựa ô tô để trong nhà, gần chợ Ông Địa, Bách Hoá Xanh, nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 48 m2 tại Phường 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      GẦN TẾT- CHỦ QUYẾT BÁN NHANH- GIẢM NGAY 400TR- Mô tả:+ DT: (48m2) -3.6x14x 2 tầng+ Giá: 5.5 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí+ Vị Trí : Gần chợ Phạm Văn...
      Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      🍀80m² -XE oto NGỦ TRONG NHÀ -3 TẦNG BTCT- PHẠM VĂN HAI - TÂN BÌNH- CHỈ 9 tỉ. + Vị trí cực đẹp, thông ra CMT8, bờ kè Hoàng Sa, gần siêu thị, chợ, trường...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 243 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 243 m2 127,58 triệu/m2
      Định cư nước ngoài gửi bán nhanh căn biệt thự khu sân bay Q. tân bình Khu dân trí cao , sạch sẽ , văn minh , hiếm nhà bán , ở KD , làm văn phòng , chung ...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 243 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 243 m2 127,58 triệu/m2
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 46 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 46 m2 106,53 triệu/m2
      Khu phân lô, cực an ninh, tiện KD online,.. ngay ngã 4 Hồng Lạc và Lạc Long Quân, gần chợ Tân Bình, bv Thống Nhất, trường cấp 1,2,3 qua Q. 10 5p. DT...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 54 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 54 m2 43,89 triệu/m2
      *Vị trí:- Hẻm 1/ rộng hơn 5m Đường Cách Mạng Tháng 8, P. 7, Tân Bình.- Gần BV Thống Nhất- Sát MT đường Cách Mạng Tháng 8 *Mô tả:- 3PN / 3 phòng  toilet...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 84 m2 tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 84 m2 30,36 triệu/m2
      Ngộp! Cần bán nhà Lê Văn Huân, Tân Bình 84m2 (4x21m) sổ đẹp, gần Etown, đang KD 28 tr.- Vị trí: Nằm ngay Lê Văn Huân, Tân Bình sát MT, lộ giới đường 6m.-...
      Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 53 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 53 m2 58,5 triệu/m2
      + Đường Lam Sơn - P. 2 - Tân Bình+ DT: 53,76 mét vuông (4,2Mx12,8M)+ giá: 3Tỷ1 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3  phòng vệ ...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!