Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 30 m2 193,34 triệu/m2
      - DT: 3.9x7m (30m2). Không lộ giới, vuông sổ.- KC: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. Nhà có 3 phòng ngủ, 4 toilet.- Vị trí hẻm trước nhà 5m, an ninh...
      766/, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Trụ - 15 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      - Nhà hẻm ô tô, đường Tân Trụ, P. 15, Tân Bình- DT 60  mét vuông (5x12m)- GIÁ 3,1TỶ- Nhà đúc 1 trệt 3 lầu ,4 phòng ngủ, 4VS, phòng khách, bếp...
      Đường Tân Trụ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 36 m2 159,73 triệu/m2
      DT: Ngang 4m x dài 9m vuông vắn.KC: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh bếp, PK logia.Vị trí: Sát MT, gần trường cấp 1,2,3, sát nách...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - 13 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí: Đường Bùi Thị Xuân, P13, Tân Bình. Gần công viên Thỏ Trắng.- Giá siêu tốt.- DT: 43,4m2. diện tích xây dựng: 39,8m2.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu (4...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Nhà có DT (4x10)m, công nhận 35.6m2, DT sàn 133m2. Kết cấu 5 tầng (trệt lửng 2 lầu ST), BTCT chắc chắn. Nhà mới đẹp, sạch sẽ, dọn vô ở ngay.- Vị trí...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí: Ngay Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình. Gần công viên Gò Cẩm Đệm.- DT: 49.45m2. diện tích xây dựng 40,51m2.- Chủ ký gửi bán với mức giá siêu...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 27 m2 218,52 triệu/m2
      * Đăng tin bán nhà thật, trao giá trị thật *.liên lạc: 0886 180 *** Mr. Trung (có Zalo) để mua đc nhà đẹp, giá siêu mềm trung tâm thành phố. Hồ Chí ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 62 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      + Vị trí: Hẻm 730 Lạc Long Quân thông ra công viên Tân Phước - Lý Thường Kiệt (ĐH Bách Khoa).+ Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, tổng 3 phòng ngủ, 4...
      Hẻm 730, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 24 m2 170,84 triệu/m2
      - hẻm xe hơi né nhau thoải mái Nguyễn Hồng Đào khu vip P. 14.- Ngang 5 rộng rãi, nhà 3 tầng, hoàn công.- bán ngay trong tuần ai thiện chí thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 63 m2 142,07 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi thông Lý Thường Kiệt, P. 9, Tân Bình, Giáp Q. 10, kế bên vồng xoay Bắc Hải - Lý Thường Kiệt, 63 mét vuông, 4 tầng đẹp lung linh, nội ...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 40 m2 143,75 triệu/m2
      HẺM oto TỚI TẬN NHÀ - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - TẶNG nội thất đầy đủ - KẾ BÊN Q. 10.+ Nhà hẻm oto tới tận nhà.+ 1 trệt 2 lầu, 3 PN 3  toilet+ Sát bên Q....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      * Bán nhà 206 đường Đồng Đen, P11, Tân Bình.- Siêu vị trí khu Bàu Cát tập chung toàn bộ NH, trường học Quốc tế.- Thuận tiện di chuyển ra các Q. trúng tâm Q....
      206, Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Vị tri KD tốt MT Đặng Lộ, F7, Tân Bình.Vị trí góc 2MT đường nhựa xe tải đẹp gần khu Bắc Hải, CV Lê Thị Riêng.* DT 4,9x13,2 = 65 mét vuông.* Kết cấu...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 380 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 380 m2 117,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa căn hộ dịch vụ hẻm ô tô đường Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình.- DT: 9 x 39m, 380 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng, gồm 52 phòng căn ...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 68 m2 248,53 triệu/m2
      Nguyễn Trọng Tuyển, P2, Tân Bình.- DT: 3.9x18m.- DTCN: 68 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng.- Đang cho thuê 30tr/tháng.- Giấy tờ hợp lệ,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.
      R
      Nhà Mt Q.phú Nhuận, Mt Q. Tân Bình, Mt.q.3 - Nhà Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà hẻm xe hơi 5m đường Tân Hải gần khu Etown Cộng Hòa.- DT: 4 x 15m, vuông sổ công nhận gần 60 mét vuông, DT chuẩn...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 56 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 56 m2 132,15 triệu/m2
      8X/X Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Tân Bình, TP. Sài Gòn.Mô tả:DT: 56/65m2 (5m x 13m) vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ,...
      8X/X, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai - 2 - Tân Bình, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 63 m2 40,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà trên đường Phạm Văn Hai, hẻm 1 sẹc đường rộng thoáng.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu 2 PN 2 WC, phòng khách rộng thuận tiện...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!