Thông tin mô tả
Nguyễn Phúc Chu - P15, Tân Bình.
CN 52
Khu an ninh Nguyễn Phúc Chu, hiếm nhà bán. Nối Trường Trinh đi các
Sổ sẵn mua bán công chứng.
4,7
Nhận ký gửi - bán
Trao đổi trực tiếp
0346 733 *** - 55Hoàng Mạnh Đoàn. 13e.
Giá: 4,7 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 90,38 Triệu/m2
823807
Mua bán
Nguyễn Phúc Chu - P15, Tân Bình.
CN 52
Sổ sẵn mua bán công chứng.
4,7
Nhận ký gửi - bán
Trao đổi trực tiếp
0346 733 *** - 55Hoàng Mạnh Đoàn. 13e.
Hoàng Mạnh Đoàn
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2