Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 108 m2 134,26 triệu/m2
      Chủ gấp bán!MT KD - 108 mét vuông - 5 tầng - 4 phòng ngủ - 5 phòng vệ sinh - full cao cấp - Cống Lở - P15 - Tân Bình.+ DT: 108 mét ...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 124 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 124 m2 153,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 2 MT đường Cộng Hòa, P12, Tân Bình.DT: 124 mét vuông kết cấu 4 tầng sân thượng 330m sàn.Giá bán ngay: 19 tỉ tốt nhất...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình! Cách sân bay 700m, công viên Hoàng Văn Thụ - bùng binh Lăng Cha Cả 300m. Khu vực tập trung nhiều building...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 56 m2 201,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Bàu Cát 2 P. 14 Tân Bình, khu Bàu Cát KD sầm uất.- DT: 4x14m.- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu.- Vị trí siêu đẹp,...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 328 m2 tại Đường Bảy Hiền - 11 - Tân Bình, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 328 m2 163,11 triệu/m2
      Chính chủ trang bìa - MT KD vị trí cực vip ngay ngã tư Bảy Hiền - 330 mét vuông - chỉ 165tr/ mét vuông.+ Tổng DT 8.2x35m nở hậu 14m...
      Đường Bảy Hiền, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 102 m2 155,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 476 m2, mặt tiền 17m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 476 m2
      MT đường lớn 30m vỉa hè 2m. Thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Phù hợp làm văn phòng, công ty, phòng khám, BV, trường học, thẩm mỹ viện.DT: 17x28m...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 476 m2, mặt tiền 17m tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 476 m2
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,42 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.42 tỷ 72 m2 33,62 triệu/m2
      Bán chung cư Botanica Premier Q. Tân Bình.- DT: 72 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế thông minh, tận dụng từng góc không gian trong...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 53,7m2 (4x13,4m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh có khu vực bếp,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Trường Chinh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm ô tô thông đường Trường Chinh - F15 - Tân Bình - Dt sổ 46.8m2 thực tế xây 60m2 - 4tầng - 5tỷ95.Nhà 2 MT hẻm ô tô thông.KC BTCT kiên...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 4 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 180 m2 88,89 triệu/m2
      - Chỉ 80 tr/m2 - xe 7 chỗ vào ngủ - trung tâm tân bình - khu đệ nhất KS - 6 phòng - cho thuê hoặc mở căn hộ dịch vụ.Nguyễn Đình Khơi 180m2 3 lầu.- DT: 4m...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Hẻm 4m - 3 tầng đúc BTCT 4 PN - gần chợ - nhà mới - hoàn công - tặng nội thất cơ bản.- Bùi Thế Mỹ, P. 10, Tân Bình.- DT: 66.5m2 (4.25x 15m) - nở hậu.Đức Nhã...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Ngày 12/11: Chủ giảm tiếp 200 giá chào. Tổng giảm gần 1 tỉ.Hiếm - Tân Bình - hẻm gần 5m - thông thoáng - 35 mét vuông - 2 tầng - vuông vắn - hiện cho...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 96 m2 171,88 triệu/m2
      Khu vip Tân Bình - hiếm bán - hẻm xe hơi 8m - KD đỉnh.96m2, 5 tầng, 6x16m, P. 14 Tân Bình.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm 9 phòng có 5 phòng ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 58 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 58 m2 19,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Nhất Chi Mai, Tân Bình.- DT: 58m2.- Nhà gần BV, trường cấp 1,2,3, BHX, chợ Phạm Văn Hai,...- Thuận tiện di chuyển qua các Q. Bình...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 3 gác, Lạc Long Quân, Tân Bình, trệt lầu, 4x15m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, chợ Ông Địa, công viên Đầm Sen,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2, mặt tiền 8m tại Đường 1 - 10 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 126 m2 157,94 triệu/m2
      - MT - 126m2(5,1x26m) 400m2 sàn - 5 tầng btct 6 PN - có thang máy - hoàn công nhà mới ở ngay - tặng nội thất.- Giá: 19.9 tỉ thỏa thuận chính chủ.Mô tả:- Vị...
      Đường 1, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!