Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 115 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 115 m2 146,96 triệu/m2
      Chủ gấp bán căn nhà phố KD sầm uất đường Cộng Hòa, P. 13, Tân Bình, TP.HCM.Giá 16.9 tỉ.- Đường rộng 24m - khu vực tập trung các tòa nhà hành chính, TTTM -...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 30 m2 183 triệu/m2
      5 tỉ hơn - MT KD đa ngành nghề - 30m2 - 3 tầng* vị trí cực đẹp - gần chợ Tân Sơn - Phạm Văn Bạch* P15 - Tân Bình.+ MT Tân Bình, vị trí cực đẹp, KD đa nghành...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 60 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà phố đường Nguyễn Thái Bình, P. 4 Q. Tân Bình, khu KD buôn bán sầm uất ngày đêm, căn vị trí đẹp rất thoáng thích hợp KD nhiều ngành...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 128 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 128 m2 296,88 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà.bán ngay giảm 6 tỉ nhà 2MT 162 Bầu Cát, Tân Bình.DT: 8x16m, 5 tầng.Cho thuê 85tr / tháng còn 3.5 năm.Chỉ 38 tỉ TL ít.Xem nhà báo trước...
      162, Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Bàu Cát Đôi P. 12 Q. Tân Bình.- DT: 8 x 18m, 136,8 mét vuông vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 4 lầu + TM (căn biệt thự mới đẹp).-...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đang ở, vị trí cực tốt để KD đường Nguyễn Hồng Đào khu vực KD buôn bán sầm uất.DT: 4x12m nhà 2 tầng.Vị trí: Nằm đoạn đẹp nhất trên...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 279 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cộng Hòa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 279 m2 150,54 triệu/m2
      Gia đình đi định cư cần bán ngay căn nhà phố đường Cộng Hoà - P. 13 - Q. Tân Bình.- DT: 9 x 34m - CN: 279 mét vuông.- Hiện trạng nhà 2 Tầng.- Phù...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      sang nhượng sang nhượng MT đường Trường Sơn, P4, Tân Bình. Nhà mới như hình.DT: 4.5m x 20m.Tổng DT công nhận: 68,37 mét vuông.Kết cấu: Nhà 4...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Bàu Bàng - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà 1 MT và 1 mặt hẻm đường Bàu Bàng, P. 13, Q. Tân Bình (cách đường lớn Cộng Hòa tầm 150m và E - town Cộng Hòa tầm 300 mét vuông, kế...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường Trung Lang, P12, Tân Bình. Gần chợ Hoàng Hoa Thám, ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 5x13m. căn hộ góc 2 MT đường, DT công nhận trên...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 0 m2
      Bán tòa ngôi nhà phố đường Bàu Cát Đôi, P. 14, Tân Bình.- DT: 8.4x16.25m - CN: 154.8 mét vuông.- Hầm 7 tầng, thang máy.Chỉ 1 tòa ngôi nhà phố duy...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố đẹp 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 48 m2 185,42 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Ba Vân, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 4x12m.+ Vị trí MT đường 12m KD buôn bán sầm uất, đoạn sung nhiều quán ăn, shop...+ Nằm trong khu...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Trường Chinh, P. 13, Tân Bình. Ngay ngã tư Bảy Hiền. Đoạn đường lớn, vỉa hè rộng... KD sầm uất.- DT: 12 x 31.6m công nhận đủ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 150 m2 360 triệu/m2
      - MT trung tâm khu sân bay Q. Tân Bình, gần trung tâm triễn lãm Q. Tân Bình.- DT: 10x15m vuông vắn, xây dựng hết đất.- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng, thang máy...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 99 m2 201,02 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Yên Thế P. 2 Q. Tân Bình giá 19.9 tỉ thỏa thuận.DT: 4.5x22m công nhận 99m2.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.HĐ thuê: 40 tr/tháng.Vị trí nằm trên...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT khu vip K300: Trương Hoàng Thanh và C18, P. 12 Q. Tân Bình.DT: 10m * 15m. Nở hậu: 15m. Công nhận: 152,3m2. Kết cấu 5 tầng, thang máy.Vị trí...
      Đường Chương Hoàng Thanh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 84 m2 141,67 triệu/m2
      Chủ ngộp giảm hẳn 6 tỉ.+ DT 4*21m vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Trực đường huyết mạnh Tân Phú lưu thông Tân Bình, Q10, Q. 1 trung tâm Thành phố Hồ ...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 170 m2 214,71 triệu/m2
      Cực ngon hiếm, MT Hoàng Văn Thụ 10 x 17m, doanh thu 100tr/tháng.Nửa đêm chủ bán nhanh giảm 5 tỉ, cực ngon ac ơi - MT hoàng Văn Thụ Tân Bình 10 x 17m - Chỉ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!