Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 20 tỷ tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 170 m2 117,65 triệu/m2
      Định cư trong tháng nên gia đình tôi cần bán nhanh căn biệt thự 2 MT đường Hoàng Việt P. 4 Q. Tân Bình. Chỉ 20 tỉ - 12x17m - CN: 170 mét vuông - 4...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 145 m2, giá 45 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 145 m2 310,35 triệu/m2
      Vị trí biệt thự nằm trong khu compound nội bộ an ninh 24/7, KDC Himlam hẻm số 3E/ Phổ Quang. Khu căn biệt thự sang trọng công viên trước nhà.- DT: 8x16...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 0 m2
      Tôi có chung cư gia đình ở, nay về Thủ Đức nên cần bán.Nhà hướng Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam nhìn bờ kè Tham Lương rất đẹp và thoáng...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Phúc Yên 1 - có sổ hồng riêng.DT: 90 m.TK: 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Tầng: Tầng cao thoáng mát, không bụi mịn...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ruby Garden + DT: 80m2.+ Thiết kế: Gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp và logia.+ giá: 2.7 tỉ. Có bớt lộc...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Góc 2 MT, 5 tầng, 80m2, (4m * 20m) - 7 phòng ngủ - 7 toilet - Nguyễn Sỹ Sách - Tân BìnhĐường 10m + 3m vỉa hè Nguyễn Sỹ Sách - P15 - Tân...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 82 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 82 m2 140,25 triệu/m2
      Q. Tân Bình - đường nhựa 12m - có vỉa hè - ngay khu phức hợp Viettel - 82 mét vuông - 4 tầng - chỉ 11.5 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: Hẻm nhựa 12m Hoàng Hoa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thái Tông, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 81 m2 191,36 triệu/m2
      Hiếm! Chủ bán kín căn nhà phố KD.căn nhà phố 5 tầng - Trần Thái Tông P. 15 Tân Bình.DT: 81m2, (5m * 16m), gần ngã 4 - nhà hiện tại chủ đang cho thuê...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà khu VIP K300 P. 12 quạn Tân Bình đường Nguyễn Minh Hoàng.- DT: 5x18m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu sân thượng.- Vị trí đường...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      * DT: 4.1 x 13m (DTCN 52m2) sổ đẹp, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh. Nhà cứng cáp, 1 đời chủ từ xưa đến...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 80 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường 8m ngay Etown Cộng Hòa P13, Q. Tân bình.- DT rất đẹp 4x18m.- Đường rộng 8m xe tải tránh nhau thoải mái.- Kết cấu nhà 6 lầu, hiện có 11...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp 2 tầng hẻm xe hơi Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, HCM.Gia đình xuất cảnh cần bán nhanh ngôi nhà trệt, lầu, sân thượng, hẻm oto Nhà Hàng AndoRa,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 71 m2 135,22 triệu/m2
      + Vị trí: Thành Mỹ - Lý Thường Kiệt - P. 8, Q. Tân Bình gần Thiên Phước, Thành Mỹ, Đông Hồ, Khu Thuận Việt,...+ Hẻm nhựa ô tô thoải mái, oto vào nhà.+ DT:...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 59 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 59 m2 123,73 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 tiện xây mới DT 4,1x14,5m hẻm xe hơi Trường Chinh Tân Bình TP.HCM.Có GPXD Trệt 2 lầu trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN, phòng khách, bếp,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      + Vị trí nhà sát vách khu vip Bắc Hải, gần trường Đại học Bách Khoa, gần chợ Tân Bình, sát vách khu vip Bắc Hải, công viên Lê Thị Riêng, tiện ích xung...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      + Bán nhà hẻm ô tô, Lạc Long Quân, Tân Bình, Trệt Lầu, 4.3x12m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần Chợ Tân Bình, căn hộ chung cư Bàu Cát 2, BigC Âu Cơ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Thành Trang - Tân Bình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà vị trí thuận lợi tại đường Võ Thành Trang, P. 11, Q. Tân Bình.+ Vị trí: Ngay ngã 4 Bảy Hiền tuyến metro số 2, đường rộng 6m hướng đi...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 62 m2 100 triệu/m2
      + Vị trí nhà nằm gần ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, chợ Ông Địa, Coopmart Lữ Gia, Trường đua Phú Thọ, trường Đại học Bách Khoa, tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!