Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm khu Bàu Cát, Tân Bình, 4 tầng, tặng nội thất đầy đủ, 48m2, chỉ 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngay khu Bàu Cát, gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2,...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám - Tân Bình - 55 mét vuông - an ninh.Mô tả.- DT: 4 x 13.75m (55 mét vuông).- đc: Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.+ Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m , giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 110 m2 87,28 triệu/m2
      * Chủ cần bán nhà đc xây dựng trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng - 110 mét vuông - Giá 9,6 tỉ.- DT: 5x24m (DTCN 110 mét vuông) sổ đẹp, nở hậu.- Hiện...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,89 tỷ

      8.89 tỷ 70 m2 127 triệu/m2
      Cách Mạng Tháng 8, sát bên Q10, hẻm đẹp ôtô thông - 70m2, 4 tầng, với giá cực tốt, thấp hơn khu vực tới 25 phần trăm.+ Giá mới 8 tỉ 888tr, trước là...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      bán ngay trong tháng 11, nhà Lý Thường Kiệt p. 8 Tân Bình - 4 tầng bán ngay dưới 9 tỉ chắc, thấp hơn khu vực này 20 phần trăm.+ Dt 7.5x10m.+ 1mặt...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 66 m2 136,22 triệu/m2
      Lê Văn Sỹ sát vách Phú Nhuận, gần nhà thờ ba chuông, MT khủng 9,5m, hẻm 6m, sát MT KD tuyệt vời, chỉ nhỉnh 9 tỉ.+ Vị trí tuyệt vời, công, ty, spa, hotel.+...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      - căn hộ góc 2 MT đường Trường Sơn, P. 2, Tân Bình! Khu vực sang trọng bậc nhất khu sân bay! Tuyến đường 2 chiều, lề đường 5m. Tập trung nhiều building...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm hiếm nhà bán, DT rộng, giá hợp lý, đây là cơ hội tuyệt vời cho bạn sở hữu một ngôi nhà tại đường Bình Giã, P13, Tân Bình.- Với vị trí...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Phổ Quang, P. 2, Tân Bình! Ngay công viên Hoàng Văn Thụ. Đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất tuyến đường, chuyên building văn phòng, NH...-...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 128 m2 296,88 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Hồng Đào, vị trí đắc địa ngay Bàu Cát Đôi, sáng đẹp, rất hiếm nhà bán.- DT: 8x16m, vuông vắn.- Kết cấu: 5 tầng.- Giá: 38 tỉ TL.-...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 220 m2 127,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán MT đường 30m, ngay Cộng Hoà, P. 4, Tân Bình.- DT: 9 x 27m, DT đất 220 mét vuông, nhà 3 tầng.- Phù hợp khách đầu tư xây dựng nới, mua...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 190 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 70 tỷ

      70 tỷ 190 m2 368,43 triệu/m2
      Giá chỉ 70 tỉ! Siêu phẩm không có căn thứ 2! Bán building văn phòng MT đường Hoàng Việt, P. 4, Tân Bình 13x22m 7 lầu, 0945 808 *** Cherry.- Gần các toà nhà,...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 116 m2 tại Đường Ca Văn Thỉnh - 11 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 116 m2 99,14 triệu/m2
      Bán nhà MT Ca Văn Thình, P11, Q Tân Bình.DT: 3.5 x 33m nhà có lửng.Vị trí rất đẹp, nằm ngay khu vực trung tâm, xung quanh là các là trường học, chợ, TTTM,...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 85 m2 178,83 triệu/m2
      Bán nhà MTNB 37 Nguyễn Minh Hoàng Khu vip K300 P. 12, Q. Tân Bình.DT: 5m x 17m.HT: 1 trệt 4 lầu.Nhà đang cho thuê 33tr/1 tháng.Còn 1 căn duy nhất trong...
      37, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Chinh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 300 m2 183,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay Văn Phòng đang cho NH thuê 210Tr/tháng. Trục đường chính Trường Chinh, đường lớn đẹp, khu thị tứ cao cấp ngay nhà Ga T3+ Khuôn...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 142 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 142 m2 366,2 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán tòa building MT Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 10m x 15m.- Công nhận 142m2.- Kết cấu hầm 6 tầng.- hợp đồngT 220tr/tháng còn 4...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhà phố KD Đường Nguyễn Phúc Chu P. 15 Tân Bình.Đoạn Đường KD buôn bán sầm uất đường rộng thông thoáng, Cung đường chính đi ra chợ Tân Trụ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 115 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 115 m2 146,96 triệu/m2
      Q. Tân Bình - Chủ gấp bán MT KD sầm uất - đường rộng 24m - khu vực tập trung các tòa nhà hành chính, TTTM - 115m2 - chỉ 16.9 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT Cộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!