Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Năm Châu - 12 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 32 m2 196,88 triệu/m2
      Bán nhà phố ngay ngã tư Bảy Hiền KD sầm uất 32 mét vuông x 4 tầng mới ở ngay chỉ 6 tỉ nhỉnh.
      Đường Năm Châu, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 58 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 985 tr

      985 triệu 58 m2 16,99 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Phan Huy Ích, P. 15 Q. Tân Bình Giá 985 tr ( thỏa thuận ) DT: 58 mét vuông (ngang 4m, dài 14,5m) - (1 trệt, 1 lầu, sân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 147 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 147 m2 129,26 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Hồng Đào sát bên Âu Cơ - Bế Văn Đàn, Bàu Cát 6 - 7. Khách mua về vận hành công ty hoặc cho thuê đều đc khu an ninh KD bán quần áo xung quanh....
      263, Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.- DT; 63,82m2.- Nhà 3 PN, 3  phòng vệ sinh.- Hẻm rộng,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Bật Đạt - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Hoàng Bật Đạt, P. 15, Q. Tân Bình, TPTP.HCM.DT: 4,2x11m, đúc thật 1 trệt 3 lầu gồm phòng khách, bếp, 4 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ,...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 98 m2 137,76 triệu/m2
      - Kết cấu: nhà c4, mua về xây mới.- Khu sang, xung quanh toàn các nhà cao tầng.- hẻm xe hơi 8m oto, xe tải né nhau thoải mái.- DT: 4.65x21m vuông vắn.-...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      TÂN BÌNH (5.1x22) HẺM 8M CÓ LỀ - SỔ HOA HẬU NGANG HƠN 5M không QUY HOẠCH không LỘ GIỚI📐 5.1x22=110m2 nhà c4 Tiện xây mới- Hẻm 8m có lề, xung quanh toàn...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Phường 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 56 m2 155,36 triệu/m2
      - DT: 56m2- Kết cấu: trệt, 3 lầu, ST. - Vị trí: CMT8, thông Hoàng Sa. Gần Bảy Hiền. Ra sân bay 5 ph.
      Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Khơi - Tân Bình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 99 m2 164,65 triệu/m2
      Hẻm nhựa xe tải thông nhiều hướng - oto vào ngủ trong nhà - chính chủ ở lâu đời chưa qua mua bán - ngay khu vip đệ nhất hotel nổi tiếng Hồ Chí Minh - tiện...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      - Vị trí tiềm năng, đường Nhất Chi Mai, P. 13, Tân Bình, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, camera 24/7. chính chủ cần bán ngay để chuyển về quê sinh...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 5 x 10m vuông vắn.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu sân thượng, nhà mới ở ngay.- Khu vực dân dân cư trí...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Nhà chính chủ xưa giờ cần tiền hạ giá bán ngay nhà hẻm 197 Nguyễn Phúc Chu, P15, Q. Tân Bình. Nhà cách MT 20m, hẻm thẳng ngắn,...
      Hẻm 197, Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 96 m2 161,46 triệu/m2
      Cực kỳ hiếm - cách MT 30m - hẻm 10m thông - khu phân lô - KD đa ngành.DT 96 mét vuông, 2 tầng, ngang 4 x 24m, P. 2 Q. Tân Bình.+ Vị Trí: Khu Phân lô...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 135 m2 tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      Hồng Lạc - P. 11 - Tân Bình - Bàu Cát - 135m2 ngang 7m nở hậu - một căn ra MT.Mô tả:- DT: 135m2 ngang 7 m nở hậu 8 m dài 17m.- Kết cấu: Nhà gồm 3 PN 2 vệ...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 0 m2
      * Vị trí: Đường Bạch Đằng - P. 2 - Tân Bình- Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất* DT 50,2m ( ngang 4m x 12,55m )* Kết Cấu nhà- 1 trệt 2 lầu + ST- 5 phòng ngủ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Bán nhà HXT Cộng Hòa P. 13 Tân Bình.+ DT: 4x18m.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.Vị trí: Cộng Hòa, Etown 2 đi vào nhà vị trí đẹp Thông Tứ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 56 m2 43,75 triệu/m2
      Xuất cảnh bán nhà tặng hết nội thất sang trọng.Nhà hẻm vip 8m, khu công chức ở.Đường Hoàng Hoa Thám, P12, Tân Bình.DT: 56m2.Giá: 2tỷ450Kết cấu: 1 trệt 3 lầu...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * chính chủ cần tiền nên bán nhanh nhà đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình.- Vị trí: Cách MT Nguyễn Hồng Đào 50m. Đường rộng thoáng, dễ dàng di...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!