Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      - Sổ vuông, nở hậu đẹp, 5 tầng, đúc BTCT đã hoàn công đầy đủ. Sang tên ngay.- Ngay gần mt âu cơ, đường thông ni sư huỳnh liên, trần văn quang.- bán gấp...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 54 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 54 m2 151,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đang ở hẻm ô tô 6m đường Thiên Phước, gần Trần Văn Hoàng, khu sang có thể ở ngay.DT: 6x9m nhà xây trệt lửng 2 lầu sân thượng kiên...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 90 m2 173,34 triệu/m2
      Chủ áp lực tài chính cần bán ngay để xử lý công việc gia đình nhà đường Cộng Hòa, P. 13, Tân Bình- DT : 7x13m, vuông vắn.- Kết cấu : 5 lầu - Nhà đẹp còn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Bán.- Nhà đang cho thuê tạo ra dòng tiền bền vững mỗi tháng.- Kích thước 7m x 30m nở hậu 15m x 30m.- DT đất 309.4 m2.- DTXD 214.5 m.- Tổng DT sàn 1446.2 m.-...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Hẻm nhựa 6m ô tô ra vào thoải mái, ô tô đậu đc trong nhà.Khu an ninh, dân trí cao, yên tĩnh.DT: 4.5x10.5m (CN trên SHR: 46.5 mét vuông).Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 61 m2 142,63 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 766 Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- Vị trí đẹp ngay trung tâm Q. Tân Bình, giáp Q. 3, Q. 10, đi bộ 3 ph tới Công viên...
      Hẻm 766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      + Vị trí: Nhà ngay MT ngay vòng xoay Lăng Cha Cả, giáp Phú Nhuận, tiện ích xung quanh: Công viên Hoàng Văn Thụ, chợ, siêu Thị, BV, trường cấp 1,2,3......
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thanh Tuyền - 2 - Tân Bình, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 130 m2 167,7 triệu/m2
      Mô tả:Nhà 1 hầm 5 lầu sân thượng gồm 28 PN khép kín full nội thất như giường ngủ tủ bàn máy lạnh tủ lạnh WC riêng từng phòng cho thuê và đang kín phòng....
      Đường Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 130 m2 129,24 triệu/m2
      Bán nhà đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.+ DT: 6.5m x 20m2.+ Hiện trạng: Hầm, trệt, 3 lầu.+ Nhà còn mới, thiết kế thoáng, vị trí rất đẹp, gần chợ Hoàng Hoa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 50 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      - Nhà ngay nhà thờ Hầm - giáp với đường Lý Thường Kiệt, Q. Tân Bình. hẻm xe hơi 1 sẹc.- KDC sầm uất, gần chợ, siêu thị, trường học, Thuận tiện di chuyển,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 100 m2 123 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền hạ giá bán gấp ngôi nhà, gần ngay chợ Hoàng Hoa Thám, gần dự án nhà Ga T3.Khu hẻm sang trọng dân trí cao, an ninh, yên tĩnh tuyệt đối,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 142 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Trụ, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 142 m2 53,17 triệu/m2
      Tại P. 15 Q. Tân Bình. Nhà cũ tiện xây mới, xây dựng full DT 142 m². Phù hợp đầu tư xây mới. NH định giá 8 tỉ, chủ gấp bán trả nợ bank giá giảm còn 7,55 tỉ....
      Đường Tân Trụ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 61 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 4 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 61 m2 139,35 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà cấp 4 hẻm xe hơi 6m đường Nguyễn Đình Khơi thông Út Tịch P. 4, Tân Bình, Tp TP.HCM. Giáp khu Đệ Nhất hotel.- DT: 4.1x15m....
      68, Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng tại Đường Phan Văn Sửu - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      - Vị trí thuận lợi, đường Phan Văn Sửu, P13, Tân Bình với hẻm đẹp 5m, oto tới cửa, cách MT chỉ 20m. Khu vực dân trí cao, an ninh, hàng xóm quan chức, cán bộ...
      Đường Phan Văn Sửu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà đường Tân Hải - Cộng Hòa, P13, Tân Bình - HCM gần tòa nhà Etown.+ Vị trí cách MT Cộng Hòa 200m thông Trường Chinh, gần Etown Cộng Hòa, tiện ích: Gần...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà hẻm 594 đường Âu Cơ, P. 10, Q. Tân Bình.- Vị trí rất đẹp: Đối diện BV Q. Tân Phú, trường Đại học Văn Hiến, kế khu Bàu Cát.- Kết cấu...
      Hẻm 594, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 48 m2 193,75 triệu/m2
      - Khu vip của Tân Bình, tại P. 1 Nguyễn Trọng Tuyển, phân lô sát MT.- Hẻm nhựa 6m ô tô tránh, thông tứ tung, ô tô vào nhà.- Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố....
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa trên đường Đồng Xoài, P. 13, Tân Bình với dân trí cao, khu vực an ninh, camera 24/7 và hàng xóm thân thiện. chính chủ cần bán để chuyển đổi...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!