Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 63 m2 35,72 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hàng xóm Iris Garden KĐT Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội Khu phân lô bàn cờ ngõ thông các ngả, an ninh...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,19 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 42 m2 52,15 triệu/m2
      * liên lạc: 0986 498 ***.chào bán toà chung cư bên hồ công viên trung tâm, đẹp nhất Masteri West Heights : Toà BCùng Chính sách ưu đãi khủng mới nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 43 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 tại Vinsmart City.DT: 43 mét vuông.Tầng trung hướng nội khu.Nhà sẵn bìa đỏ.Full đồ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.2 tỷ 25 m2 48 triệu/m2
      Bán căn hộ tại vin Smart City Tây Mỗ Đại Mỗ.- Căn Studio giá từ 1.15 tỉ, DT từ 25 - 32m2- Căn 1 ngủ giá từ 1.5 tỉ, DT từ 33 - 43m2- Căn 2 ngủ giá từ 1.96...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 33 tỷ tại Nam Từ Liêm

      33 tỷ 152 m2 217,11 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự liên kế vin Gardenia, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.căn biệt thự hướng Nam, nhà hoàn thiện đẹp.DT 152 mét vuông.Bán...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ Dolphin Plaza Thủ đô Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.-...
      Dự án Dolphin Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 133 m2 31,58 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên cần nhượng lại căn căn hộ chung cư Dolphin Plaza. Tầng trung cực thoáng.DT 133 mét vuông sửa lại 3 phòng ngủ 2...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán căn hộ chung cư dự án CT1B VOV Mễ Trì.căn hộ chung cư có thông tin như sau.DT 72m2 thiết kế...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      duy Nhất căn 2 phòng ngủ2vs 72m2 logia hướng Đông Bắc , view hồ trung tâm . tại tòa tonkin 2 phân khu cao cấp chuẩn rubby tại dự án . bàn giao thiết...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp đầy đủ nội thất, đầy đủ tiện ích nội ngoại khu.căn hộ chung cư nằm tại căn hộ chung cư cao cấp Roman Plaza...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      Qũy căn sang nhượng giá mềm nhất tại vin Smart City:1/ Căn 2 ngủ 55m2 giá 2,05 tỉ- đầy đủ nội thất liền tường- Tiện ích: bbq, bể bơi, công viên tt,..-...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.25 tỷ 28 m2 44,65 triệu/m2
      * chung cư Studio DT 28 mét vuông view Vườn Nhật, bể bơi 4 mùa.Chỉ cần đóng 15 phần trăm để sở hữu chung cư.Hỗ trợ trả góp 70 phần trăm,...

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,12 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.12 tỷ 54 m2 39,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 2 phòng ngủ 1VS 54m2 vin Smart City S1.02.Giá 2,12 tỉ khách chốt nhanh có thỏa thuận nhiều.liên lạc chính chủ Lan 0939 103 ***

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 110 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      căn biệt thự P. Mễ Trì 110m2 MT siêu rộng, hoàn thiện, thang máy, 20 tỉ, 0981 158 ***.căn biệt thự Mễ Trì, 3 mặt thoáng, hoàn thiện vip nội thất đầy ...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 285 m2, giá 55 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 285 m2 192,99 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán ngay căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dãy căn hộ góc GV7 vin Green Villas - khu đô thị vin Smart...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu ngay chung cư trung tâm Mỹ Đình giá siêu mềm ngay Phúc Diễn giá 45tr/ mét vuông đối diện Vinsmart Tây Mỗ.Chỉ cần 1.2 tỉ sở hữu chung ...
      Đường Phúc Diễn, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình II, 4 tầng, giá 32 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Mỹ Đình. DT 200 mét vuông, xd 4 tầng, MT 10m. Giá 32 tỉ. AC call ngay 0902 106 ***Ngày 18.3.2023. E xin tổng hợp sơ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,85 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.85 tỷ 43 m2 43,03 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn 1 + vin Smartcity.DT 43 mét vuông.Đông Bắc.Giá: 1.850.000.000.Nhà có nội thất đầy đủ.Đã có bìa đỏ.Ai có nhu cầu...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm