Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,33 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.33 tỷ 46 m2 50,57 triệu/m2
      Dành cho KH thích 2 phòng ngủ nhưng muốn mức giá cực rẻ khu Masteri:+ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 cao cấp Masteri đẳng cấp nhất thành ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Phạm Đức Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (rẻ hơn giá gốc 700tr).Nằm tại tòa I1 trực diện công viên biển hồ.Thiết kế 2  phòng ngủ + 1, 2...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 144 m2, giá tốt tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Gia đình cần bán biệt thự song lập T8 - BT1 tại KĐT Intracom Trung Văn.- DT đất trên bìa đỏ: 144m2 - ngang 6.2m - dài 23.22m theo trích đo bản đồ sổ.- Xây...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 28 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập dự án Roman Plaza.Hàng ngoại giao duy nhất 3 lô. Đông Nam.- DT: 200 mét vuông. Xây 3 tầng + 1 tum (DT xây 89 mét ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      Cần bán nhanh CẮT LỖ chung cư 2 phòng ngủ+một căn góc( Rẻ hơn giá gốc 550tr ) Nhận nhà SỚM trong năm nay T9.2023 Bàn giao nội thất đầy đủ ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      Cam kết giá thật!chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ chung cư 3  phòng ngủ 2vs tại An Bình Plaza giá mềm nhất:- căn hộ chung cư DT: 83m2- Số...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 142 m2, giá 55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 142 m2 387,33 triệu/m2
      - Villa gồm 4 tầng - DT 142m - DT mỗi sàn 93m2/ tầng - Bán 55 tỉ - pháp lí bìa đỏ đầy đủ- Đang cho thuê đc 6,500$/tháng
      Dự án The Manor - Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Lên căn 3 phòng ngủ nên nhà mình bán ngay chung cư tại dự án Florence.- DT: 83.3m2, gồm 2 ngủ và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.-...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 267 m2, giá 99 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      99 tỷ 267 m2 370,79 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập có hầm rộng siêu cao cấp ở trung tâm Mỹ Đình. Cả khu Mỹ Đình chỉ có 20 biệt thự siêu cao cấp phiên bản giới hạn.- DT: 267m2 -...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 47m2 chỉ Từ 1.9 tỉ - căn hộ chung cư 1 PN cao cấp 47m2 Vinhome Smart City Tây Mỗ.+ DT 47m2 (tim tường) bao...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Đinh Thị Phương Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 phòng ngủ 2vs, 86 mét vuông, giá 3.6 tỉ tại dự án căn hộ chung cư The Emerald.- DT: 86 mét vuông.- đầy đủ ...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      chính chủ tại Florence gửi em Hiếu bán giúp các chung cư, em Hiếu chuyên dự án Florence lên quý KH yên tâm tin tưởng call ngay 0385 184 *** để có nhiều sự...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 126 m2 30,16 triệu/m2
      Hàm Nghi, Nam Từ Liêm: 126m, 3 ngủ, 2 vs, giá 3.8 tỉ.- Vị Trí đẹp, mặt đường Hàm Nghi, khu vực trung tâm tiện ích đủ thứ, giao thông thuận tiện đi Nguyễn Cơ...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 152 m2, giá 46 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      46 tỷ 152 m2 302,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay biệt thự liên kế 152m2 vin Gardenia, Hàm Nghi, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.Căn liên kế vin Gardenia DT 152m2, 5 tầng.Hoàn thiện nội...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Giá 3,25 tỉ đã bao gồm KPBT. (Nhận nhà ở ngay).Căn cuối cùng tầm view Panorama.Căn số 27 view nội khu đẹp nhất dự án vin Smart.Ký mới trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT8 Đình Thôn, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Đây là khu vực đang đc tập trung phát triển của Thủ đô, sở hữu giao...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Khu chung cư HD Mon City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Nhà mình đang muốn bán nhanh chung cư tại căn hộ HD Mon.- DT 86 mét vuông, gồm 3 ngủ + 2 toilet. Các phòng đều rộng và thoáng.- Hướng cửa...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,75 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.75 tỷ 85 m2 44,12 triệu/m2
      0944 986 *** Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 PN ở căn hộ Florence TP Hà Nội.Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm