Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      chung cư 2 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp hướng nhà cực mát. Phân khu cao cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang liền tường.Tiện ích đẳng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Chính chủ Gia đình tôi cần bán lại căn hộ chung cư tại FLC Complex 36 Phạm Hùng, Nam Từ Niêm, TP Hà Nội.DT 70m, gồm 2 ngủ, 2 vệ sinh.nội thất đầy ...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 194 m2, giá rẻ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 194 m2
      chính chủ gửi bán nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự, liên kế vin Green Bay Mễ Trì giá siêu mềm nhất thị trường:- căn biệt thự song lập,...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh với 51m2.Nhận nhà ngay giá chỉ từ 2,2 tỉ mua mới của CĐT.hotline: 0357 752 ***
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,26 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.27 tỷ 75 m2 43,54 triệu/m2
      Ban quản lý DA còn quỹ căn hộ chung cư cần bán 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, DT từ 75 m2 đến 101m2 tại CC Florence Mỹ Đình.- đc: Số 28 Trần Hữu...
      Florence Mỹ Đình, Số 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 11,25 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.25 tỷ 90 m2 125 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư chào bán liên kế căn biệt thự dự án khu đô thị Sông Đà - Foresa villa Xuân Phương.Các biệt thự liên kế thiết kế hợp lý.DT...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 210 m2, giá 52 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      52 tỷ 210 m2 247,62 triệu/m2
      + căn biệt thự VÍP - KHU TOÀN CỐP CÁN VÀ ĐẠI GIA Ở - oto TRÁNH - HÈ RỘNG - CỰC GẦN PHỐ - Ở HƯỞNG THỤ SƯỚNG ĐỜI ĐỜI - VIEW CÔNG VIÊN THOÁNG MÁT - KD VP...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 320 m2, giá rẻ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 320 m2
      Gia đình tôi chuyển đi nước ngoài sinh sống làm việc nên cần bán lại biệt thự đơn lập tại dự án vin Green VillasThông tin biệt thự nhà tôi như sau:- DT:...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      Thật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr khi sở hữu chung cư tại phân khu cao cấp Masteri West Heights.Vị trí trung tâm trực diện công viên...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư tòa A1 căn hộ chung cư Ecolife Capitol full đồ.DT 75m2 gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách với bếp rộng, 1...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      Bán gấp!!! chung cư view hồ cao cấp nhất Vin Smart City, thêm CK mới điều chỉnh phù hợp thị trường 2023Căn độc thân 1,7tỉCăn gia đình trẻ 2,2tỉ - 2,9tỉ-...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán ngay chung cư tại CC CT1 Sudico để dùng tiền đầu tư.DT 93m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.Đông Bắc, hướng Tây Nam.Có bìa ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 5 phòng ngủ, 330 m2, giá 27,06 tỷ

      27.06 tỷ 330 m2 82 triệu/m2
      Siêu đẳng cấp Căn penthouse vip nhất dự án tòa The Zei Mỹ Đình.Căn penthouse tòa The Zei Lê Đức Thọ thông tầng với tổng DT 330m2 view sân vận động Mỹ Đình...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Cần tiền trả NH, chính chủ bán ngay căn hộ mới tinh rẻ nhất tòa SA thuộc phân khu Sakura, dự án vin Smart City.DT 54.7m2 gồm 2 PN và 2 vệ sinh., Tầng...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Keangnam Hanoi Landmark Tower, 160 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Cần bán nhanh 2 chung cư 160m2 và 206m2 tại tòa A Keangnam Phạm Hùng.chung cư DT 160m2 căn số 3, logia hướng Đông Bắc, hướng Đông Nam.Nhà đang cho...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,51 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.52 tỷ 70 m2 50,16 triệu/m2
      Dành cho KH thích 3 phòng ngủ nhưng muốn mức giá siêu mềm nhất khu Masteri:+ chung cư 3 phòng ngủ cao cấp logia hướng Đông Nam Masteri đẳng...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Phạm Đức Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 45 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 180 m2 250 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, yên tĩnh, thoáng mát, vài bước chân ra phố Lê Đức Thọ cực kỳ sầm uất.- DT 180 mét vuông, 5 tầng thang máy, MT 12m. Thiết kế tỉ mỉ,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 151 m2, giá 20 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 151 m2 132,46 triệu/m2
      Do cần chuyển đổi mục đích sử dụng, chính chủ cần bán gấp biệt thự song lập KDT sinh thái Tasco:DT: 151m2.Hướng: TB, rộng 8m.Đường trước nhà 17m, gần...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Foresa 3, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm