Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      1: Thông tin chung cư: gọi ngay xem ảnh chi tiết: 0968 659 ***- Sở hữu 2 Chỗ đỗ xe oto, 4 chỗ đỗ xe máy.- Đơn giá chỉ hơn 50tr/ mét vuông tốt nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Thông tin các chung cư cần bán như sau:- Căn DT 76.9m, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách, 1 bếp.+ chung cư đc thiết kế ưu tiên...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 48 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      48 tỷ 230 m2 208,7 triệu/m2
      + Cần bán căn biệt thự Hàm Nghi, Nam Từ Liêm, chủ bán chia tiền cho con cái.+ DT 230m2, 4 tầng, MT 10 m, căn biệt thự siêu đẳng cấp.+ căn biệt thự đc...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ căn độc quyền cực kỳ tốt dành cho quý KH may mắn.- Căn 2 ngủ chỉ 2.5 tỉ.- Căn 3 ngủ chỉ 3.2 tỉ.Dự án đã đi vào bàn giao, quý KH về ở...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 5,59 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.59 tỷ 171 m2 32,7 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 5,59 tỉ.- DT: 171m2.- Thiết kế chung cư gồm:+ 3 + 1 PN, 3 vệ sinh.+ Hướng cửa:...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 185 m2, giá 37,5 tỷ tại Đường Lưu Hữu Phước - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      37.5 tỷ 185 m2 202,71 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự MỸ ĐÌNH 2 - view thoáng- 185mx10m, 37.5 tỉ.- Tôi chính chủ cần bán ngay biệt thự rất đẹp tại Mỹ đình 2, thoáng 3 xung quanh, nhà...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 285 m2, giá 57 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      57 tỷ 285 m2 200 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dẫy GV7 Green Villas - khu đô thị vin Smart City, Đại Mỗ,...
      Dự án Xuân Phương Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 38 triệu tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      38 triệu 136 m2 0,28 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi, TT 50 phần trăm nhận nhà, còn lại TT chậm trong 10 năm, mỗi năm trả 4 phần trăm- free trả nợ trước hạn- Miễn lãi trong vòng...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 62 m2, thỏa thuận tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      Bán 0một căn 2 phòng ngủ cuối cùng giá chủ đầu tư 2,85tỉ bàn giao nội thất đầy đủ.- Ký HĐMB trực tiếp với chủ đầu tư, sổ hồng riêng vĩnh...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ căn 2PN2VS, 75m2, giá 2.6 tỉ tại dự án căn hộ MHDI Đình Thôn:- DT: 75m.- nội thất đầy đủ.- bìa đỏ chính chủ.- giá: 2.6 tỉ bao phí.gọi ...
      Dự án Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 90 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 116 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 116 m2 176,73 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn biệt thự Mễ Trì Thượng Q NTL BT4 lô áp góc DT 116 mét vuông đường 17m Mt 9 4T giá 20,5 tỉ+ chính chủ cần tiền KD bán ngay+...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 188 m2, giá 71 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      71 tỷ 188 m2 377,66 triệu/m2
      - căn hộ góc SH2 - 12 hai MT, 1 mặt đối diện căn hộ chung cư, công viên nội khu, nhìn ra đc Lê Quang Đạo, 1 mặt là trường Liên cấp Quốc tế sau này.- DT...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 79 m2
      Vị trí: Số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, HN.giá: 3, x tỉ.LH: 0986 998 ***.* DT chung cư: Thiết kế 2 và 3  phòng ngủ (không...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 82 m2 36,47 triệu/m2
      Mình đang cần tiền đầu tư nên muốn bán ngay và để giá cực rẻ so với thị trường.- DT 82m2, gồm 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Cửa Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.-...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,32 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.33 tỷ 131 m2 33 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên chính chủ cần sang nhượng chung cư 3 PN, 2  phòng vệ sinh căn hộ FLC 36 Phạm Hùng.chung cư 3 PN, 2  phòng vệ ...
      FLC Complex Phạm Hùng, 36, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 117 m2 41,89 triệu/m2
      Nếu căn 3 phòng ngủ chưa đủ thoả mãn đối với AC KH thì em có 1 siêu phẩm: Căn 4 phòng ngủ duy nhất DT thông thuỷ lên tới 117m2 tại phân khu cao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, thỏa thuận tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 35 m2
      1. Vị trí.+ Tọa lạc trên đường Đại Lộ Thăng Long, cửa ngõ Hà Nội với 4 làn xe cao tốc, vin Smart City đc cộng đồng BĐS đánh giá là viên kim cương của Thủ ...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm