Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 117 m2 41,89 triệu/m2
      Nếu căn 3 phòng ngủ chưa đủ thoả mãn đối với AC KH thì em có 1 siêu phẩm: Căn 4 phòng ngủ duy nhất DT thông thuỷ lên tới 117m2 tại phân khu cao...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, thỏa thuận tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 35 m2
      1. Vị trí.+ Tọa lạc trên đường Đại Lộ Thăng Long, cửa ngõ Hà Nội với 4 làn xe cao tốc, vin Smart City đc cộng đồng BĐS đánh giá là viên kim cương của Thủ ...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ - 100m tòa CT1A VOV Mễ Trì.DT 100m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 VS.Nhà full nội thất cơ bản.giá 3,5x tỉ.gọi ngay...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 125 m2 28 triệu/m2
      * chung cư 125m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, cửa vào Đông Nam, logia hướng Đông Bắc.* Nthành phố Hà Nội thất cơ bản.* bìa đỏ chính...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 125 m2
      * DT 125 mét vuông; 3n2vs hướng cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Bắc. * Có slot ô tô.* Nội thất full; có đồ điện tử.* Gíá cả thỏa thuận.* Xem...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,85 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.85 tỷ 131 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 131m2 tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tòa FLC Complex 36 Phạm Hùng.Do gia chủ không...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 106m 3 ngủ full nội thất cao cấp tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 3.5 tỉ sổ đỏ trao tayCăn hộ thiết kế: 3 phòng ngủ,...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 phòng ngủ 70 mét vuông, tòa Ecolife 58 Tố Hữuchung cư đã hoàn thiện cơ bản: trần, sàn gỗ, tường, điều hòa, thiết...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.45 tỷ 135 m2 32,97 triệu/m2
      Không ở đến nên hiện giờ gia đình muốn bán chung cư tại dự án Iris Garden.- DT 135 mét vuông, gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 95 m2, giá 15,2 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15.2 tỷ 95 m2 160 triệu/m2
      🌺 TRỤC CHÍNH - khu đô thị XUÂN PHƯƠNG - NAM TỪ LIÊM P.LÔ 2 THOÁNG - VỈ HÈ RỘNG - THANG MÁY XỊN 🚗 Mô tả:Nhà trong khu đô thị sinh thái Xuân Phương...
      Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,78 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.78 tỷ 46 m2 38,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư vin Smart City để chuyển vào HCM giá rẻ.Thông tin căn hộ chung cư:+ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 13 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 186 m2 69,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán duplex thông tầng thông tầng tại toà chung cư cao cấp The Zei Mỹ Đình của chủ đầu tư HD Mon.DT 186 mét vuông (2 tầng).Thiết...
      The Zei Mỹ Đình, số 8, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 66m2 Flc Đại Mỗ.- Thiết kế 2 PN 2  toilet.- Để lại toàn bộ nội thất cả đồ điện tử nhà như ảnh.- giá cả thương ...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 126 m2 34,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 126 mét vuông, 3 phòng ngủ, Tòa CT5 Sông Đà Mễ Trì, full đồ, có lot oto, giá 4,3 tỉ- căn hộ chung cư...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.55 tỷ 135 m2 33,71 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần bán nhanh CH tại iris garden - DT: 135m2. - Nhà thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh - cửa hướng Đông Nam - logia hướng ...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 46 triệu tại Nam Từ Liêm

      46 triệu 80 m2 0,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, DT 80m2, tầng trung, View đẹp, căn hộ chung cư đẹp nhất và rẻ nhất tại...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 108 m2 48,15 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Hoàng Thành Pearl - số 55 Nguyễn Văn Giáp, thành phố Hà Nội.- chung cư 108 mét vuông thiết...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 162 m2, giá 42 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      42 tỷ 162 m2 259,26 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp nằm trong khu đô thị Mỹ Đình 1, khu vực toàn Quan chức cấp cao, , đường to oto tránh và dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè, view công viên. Thông...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm