Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tầng trung tại CT1B Iris Garden.- giá: 2,49 tỉ.- DT: 62m2.- Thiết kế chung cư gồm:- 2 PN, 2  toilet.- Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 garage 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 110 m2, giá 18 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18 tỷ 110 m2 163,64 triệu/m2
      Chính chủ rao bán nhà căn biệt thự trong KĐT Mễ Trì Thượng.DT: 110 mét vuông, MT: 7m. bìa đỏ chính chủ. Đường hè: 13m thông thoáng.Thiết kế kiến...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ 60 mét vuông thông thuỷ tại phân khu cao cấp.The Tonkin giá chỉ 2,8tỉ TT trong 30 ngày.- Bàn giao đầy đủ nội thất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng cao tòa A3 vin GardeniaThiết kế 100 mét vuông 3PN2wcNội thất đầy đủGiá 5 tỉ hotline xem nhà 0961 899 *** CÁM ơn đã xem tin
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 34,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34.9 tỷ 200 m2 174,5 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự 200 mét vuông mặt đường Lưu Hữu Phước hoàn thiện đẹp 4 tầng. Giá bán gấp 34.9 tỉ, bìa đỏ lâu dài. liên lạc xem nhà: Em Châm:...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 201 m2, giá 31,5 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31.5 tỷ 201 m2 156,72 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự B24 KĐT Mỹ Đình 2 - P Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - HN.- DT 200m đất ở đô thị và TS gắn liền với đất.- MT 10m xây 3.5 tầng.- Vị trí: Mặt...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống mặt đất cần bán căn hộ chung cư 2 PN 2vs nội thất làm để ở rất cẩn thận tại Roman Plaza, thông tin đầy đủ căn hộ chung cư như...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà lk 3 tầng, 179 m2, giá 26,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26.5 tỷ 179 m2 148,05 triệu/m2
      MÔ TẢ: MẶT PHỐ KD - KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP - TIỆN ÍCH vin - -VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - 2 MẶT PHỐ 2 MẶT THOÁNG Vị trí đẹp nhất trong các BT của Dự Án, lô góc, ngã ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      chung cư độc quyền rẻ nhất dự án.CSBH cực tốt!A) Tòa A và D (L/H: 0984 061 ***- Dự kiến tháng: 09/2023.- Hỗ trợ 36 tháng pql kể từ thời điểm dự án đủ điều...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.85 tỷ 43 m2 43,03 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ + 1 GS1 (the Miami) (thông thủy 42,7m) vin Smart City, logia hướng nam, tầng trung view nội khu, không bị...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá tốt tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 126 m2
      chung cư 3 PN + 2 toilet GIÁ RẺ TẠI P. MỸ ĐÌNH 2 - NAM TỪ LIÊM - LÔ GÓC NÊN CÓ VIEW PHỐ HÀM NGHI VÀ VIEW PHỐ NGUYỄN ĐỔNG CHI- DT 126 mét vuông ,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 131 m2 32,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 131 mét vuông tại căn hộ chung cư FLC Complex 36 Phạm Hùng, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Căn 3 phòng ngủ, 2VS.-...
      FLC Complex Phạm Hùng, 36, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      Có căn hộ chung cư 2 PN tòa G2 cần bán:- Căn số 06, DT 87.5 m2.- Tầng thấp, view hotel JW Marriott, trung tâm HNQG và sân vườn nội khu.- Nhà tự hoàn...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 70m full nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá cực rẻ sổ đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá rẻ tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 82 m2
      Gia đình không có nhu cầu ở nên muốn bán lại chung cư tại đường Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm.+ DT 82 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Center , 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 142 m2 42,96 triệu/m2
      - DT 142m2 tim tường khoảng 129,2m2 thông thoáng - 4 PN , 3 nhà  phòng vệ sinh - 3 phòng view thoáng mặt đường , 1 PN view bể bơi - Đã hoàn thiện nội...
      Dự án Sunshine Center, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp cần bay nhanh căn 3 phòng ngủ góc view hồ - 113m giá cực rẻ thị trường tại The Matrix One. Giá: 7 tỉ bao toàn bộ thuế phí...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm