Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      Dự án: C14 Tố Hữu.Toà CT1.đc: Trung Văn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 03 tầng 23 - 30.View đẹp.DT 96  mét vuông.Thiết Kế: 3...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán ngay cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (rẻ hơn giá gốc 700tr).Kí trực tiếp với CĐT.Nằm tại tòa I1 trực diện công viên biển hồ.Thiết...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Do tính chất công việc nên muốn bán chung cư ở tòa I3 dự án Imperia Smart City.- Tòa nhà chuẩn bị bàn giao nhà.- Có thể vay NH bằng HĐMB.- chung cư có...

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Do thay đổi công việc, nên t cần bán nhanh chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, 77,7 m2.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. View nội khu. chung ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán biệt thự 110 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18.5 tỷ 110 m2 168,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại liên kế Louis 6.DT 110m2 MT 6m. Đường 17m, mật độ xây dựng: 75 phần trăm. Đường trước nhà: 17m có 2 vỉa hè rộng rãi cách đường...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,64 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.64 tỷ 73 m2 63,57 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 ngủ tầng thấp view hồ tòa D Masteri West Heights DTTT 73 mét vuông.- giá bằng giá trên hợp đồng mua bán TT tiến...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 107 m2 50,47 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Căn 107m2 tầng trung + tầng cao, tòa A thiết kế 3  phòng ngủ - 2 toilet nhà nội thất đầy đủ đẹp, cửa vào hướng ...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 284 m2, giá 118 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      118 tỷ 284 m2 415,5 triệu/m2
      + căn biệt thự Đơn lập - Song Lập:- căn biệt thự song lập mặt vườn Hoa trung tâm chính của dự án. Dãy B9 và B10. MT 14m. DT 283.5m. Vị trí vip siêu ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn 3 phòng ngủ nên cần bán căn hộ chung cư 82m2 tại toà R2 dự án Florence Mỹ Đình, căn hộ chung cư có thông tin sau.DT...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 285 m2, giá 57 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      57 tỷ 285 m2 200 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dẫy GV7 Green Villas - khu đô thị vin Smart City, Đại Mỗ,...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 3,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.99 tỷ 133 m2 30 triệu/m2
      Gia đình bán ngay chung cư 133m2 tại dự án Dolphin Plaza.- Cửa hướng Nam, logia Bắc, View bể bơi mát cực.- bìa đỏ chính chủ.- Giá mong muốn: 30 tr/m2.+...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Thành phố Hồ Chí Minh, chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa A3 căn hộ chung cư vin Gardenia - đường...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      - DTSD: 98m2.- Nhà thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh.- Cửa Tây Nam - logia hướng Đông Bắc.- bìa đỏ cầm tay.- Đầy đủ đồ.- giá: 3,4 tỉ.- gọi ngay: 0978 977 ***
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ THE GARDEN HILL TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư Golden Field thành phố Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Chung cư Athena Complex, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,65 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.65 tỷ 69 m2 23,92 triệu/m2
      Dự án Athena Complex - chính chủ mua đầu tư gửi bán căn hộ chung cư tầng trung và tầng thấp.Giá chỉ từ 23 - 26tr/ mét vuông.Căn 2n2vs DT...
      Dự án Athena Complex, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 132 m2
      Chuyên bán chung cư Sudico Mỹ Đình Sông Đà am hiểu dự án.Không báo giá ảo chào ảo làm mất thời gian của KH.Chính chủ gửi bán nhiều chung cư có thông tin...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Cửa chính đông tứ mệnh logia tây tứ mệnh Full chỉ việc xách va li vào ở Tận hưởng các dịch vụ đẳng cấp tại khu vực trung tâm khu vực Mỹ Đình bìa đỏ chính chủ
      Dự án The Emerald, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm