Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KĐG Việt Hưng, DT 100 mét vuông, MT rộng 5m, vỉa hè cây xanh vị trí đắc địa cạnh vin, Sunshine, BigC tương lai rạng ngời đường 25m,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 40 m2 tại Đường Tình Quang - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 40 m2 52,5 triệu/m2
      Bán đất Giang Biên, Long Biên. Ngõ thông, oto 16 chỗ vào nhà, 40  mét vuông, giá nhỉnh 2 tỉ.+ Vị trí: Gần công viên, trường học, nhà văn hóa, đường...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Văn Linh, Long Biên, 35 mét vuông giá 1 tỉ 7 (giá hiếm đầu tư).Cần bán nhanh nên để giá rẻ hơn thì trường mấy trăm.Vị trí cực đẹp mấy...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 57 m2 63,51 triệu/m2
      bán gấp đất ngõ 68 Nguyễn Văn Linh, Thạch Bàn, Long Biên, HN.oto vào nhà, 10m ra oto tải tránh nhau.DT 57 mét vuông, giá 3,62 tỉ.liên hệ: 0974 056 ***
      Ngõ 68, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,99 tỷ

      8 tỷ 74 m2 108 triệu/m2
      DT: 73,63m2 khu đấu giá TT5A - 13 Giang Biên.Mặt đường lớn 13m, view vườn hoa. Cách đường Giang Biên 22m chỉ vài bước chân.mảnh đất phù hợp trụ sở KD, làm...
      Đường Giang Biên, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nền đất nở hậu đẹp. Tổ 24 Thượng Thanh - Long Biên - Hn.DT: 50m2.MT. 4.10m = hậu: 4.30m.Dài: 12.44m.Tây Nam.ngõ tương đối rộng: 2.5m Ngõ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 268 m2, mặt tiền 12m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 22,24 tỷ

      22.25 tỷ 268 m2 83 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đường oto tránh sát đường 30m nối dài Hồng Tiến - Ngọc Thụy - Long Biên.+ DT 268 mét vuông, MT 12m, phù hợp xây toà văn phòng,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 90 m2 95 triệu/m2
      MT: 7,5m, đường 13m siêu rộng.Vị trí đất đẹp, xung quanh thuận tiện trường học và chợ. Đất cách phố Nguyễn Văn Cừ cầu Chương Dương chỉ 1 kilomet. Định...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 43 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 43 m2 64,07 triệu/m2
      bán gấp lô đất gần trường THPT Thạch Bàn Long Biên, oto đõ cửa, 20m ra oto tránh.+ Dt 43m2, MT 4m giá 2,755 tỉ (có thỏa thuận).+ Gần phố, ngõ nông, 20m...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 278 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 278 m2 125,9 triệu/m2
      DT: 278 mét vuông. MT: 12m.Đường: 15m. Hướng: hướng Tây Nam.giá: 35 tỉ.Vị trí: Cần tiền lo công việc KD nên chính chủ thiện chí bán ngay...
      Ngõ 1, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      DT 65,3m2. MT: 5m. Đường trước nhà: 13m, sau nhà: 4m.Vị trí đẹp, nhìn sân nhà văn hóa, xây nhà định cư tuyệt với. Lợi thế trước đường sau đường khi xây các...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Vị trí cực hot - nền đất đẹp - hiếm có - DT 60 mét vuông, MT 4m - oto vào đất dễ dàng - cạnh đường 21m - tương lai sáng ngời.Mô tả: + nền đất vuông...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Gần chợ dân sinh, ngõ trước đất gần 4m.Cách 10 mét ra đường 2 oto tải tránh nhau.Giá 2 tỉ Việt Nam đồng.Ai quan tâm gọi ngay chính chủ Anh Hải 0963 751 ***
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh 100m2 nền thổ cư mặt phố Giang Biên thích hợp KD.+ DT 100m2, MT rộng 5m nở hậu.+ Hướng Tây, đường trước rộng oto tránh.+ giá...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      DT: 40 mét vuông. MT: 4m.Đường: 13m. Hướng Tây.Vị trí miễn bàn, quá đẹp, cách phố Phạm Khắc Quảng 20m. Gần chợ, gần trường chuyên Chu Văn An.Không còn...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán 85 mét vuông đất đấu giá Thượng Thanh. Gần đường 40m nối từ đê Nam Đuống - đường Đoàn Khuê.+ DT: 85 mét vuông, MT 5m, dài 17m, tọa Đông ...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 72 m2 tại Đường Bắc Biên - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất tổ 8 Bắc Biên, Ngọc Thụy.- DT 72m2 MT 5m vuông vức.- Ngõ trước nhà ô tô 7 chỗ vào thoải mái.- Khu vực không quy hoạch đc cấp phép 4 tầng.- bìa đỏ...
      Đường Bắc Biên, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường Hoa Lâm - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 75 m2 144 triệu/m2
      Bán đất Việt Hưng - sau BigC ôtô tránh thông tứ tung. hotline 0886 522 ***. Xem free.
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!