Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 400 m2, mặt tiền 13m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 400 m2 12 triệu/m2
      call ngay Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi...
      Phố Thạch Cầu, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 142 m2, mặt tiền 14m tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,91 tỷ

      14.91 tỷ 142 m2 105 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh đất Phố Sài Đồng, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- DT 142m.- Lô góc. Có 3 MT.- MT 14,6m. Vỉa hè rộng.- Đường trước nhà hiện tại trải...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên - Hà Nội, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 138 m2 110 triệu/m2
      DT: 138 mét vuông. MT: 6,3m đường 13m.Vị trí có thể KD buôn bán, dự án xung quanh nhiều như căn hộ Himlam, đường đấu nối Nguyễn Thời Trung ra đường...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 65 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Bán nền đất rẻ nhất Long Biên Q.-TPHN. DT 65m2, MT 3,5m Tổ 3- P. Giang Biên- Long Biên( ngoài đê) Hướng Tây tứ trạch, đường thông xe tải. Hợp để ở, mua đầu...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      Cần bán 50m2 đất nằm trong ngõ 68/106 Nguyễn Văn Linh - Tổ 16 Thạch Bàn.+ DT: 50m2, MT 5,3m, dài 9m, đường rộng 3m, tọa hướng Nam.+ giá: 2.950 tỉ (có ra lộc...
      Ngõ 68/106, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 66 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ P. VIỆT HƯNG. ⛳️ SÁT VÁCH vin. C14 PHÚC ĐỒNG. ĐI BỘ RA BigC LONG BIÊN👉❤️ oto TRÁNH - PHÂN LÔ 📕 DT: 66 Đất MT: khoảng5m ...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 38 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      Bán đất oto bán tải vào đất thoải mái, 5m là ra đường oto tránh.Tiềm năng tăng giá cực tốt đón đầu KĐT Hanel đang làm dự án, ngõ 134 mở rộng 25m 4 làn...
      Ngõ 134, Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 45 m2 tại Đường Phúc Đồng - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất cực đẹp ở 918 Phúc Đồng, Long Biên, thành phố Hà Nội.- Vị trí: Thuộc khu 918 Phúc Đồng.- DT: 45 mét vuông, MT 4,5m,...
      918, Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 40 m2 116 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất 40 mét vuông trong khu tái định cư P. Giang Biên, Long Biên.+ DT 40 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 3.48m.+ Tây Bắc,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hà Nội, giá 17,45 tỷ

      17.45 tỷ 129 m2 135,28 triệu/m2
      Bán 129,3 mét vuông đất mặt Phố Cổ Linh, Long Biên, cách Aeon Mall Long Biên 700m, giá chỉ 135tr/ mét vuông.+ DT: 129,3 mét vuông, MT...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 46 m2, mặt tiền 4m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 46 m2 89,14 triệu/m2
      bán nhanh 45,5 mét vuông phố Giang Biên, KD nhỏ, chỉ 4,1 tỉ.- Gần chợ Quán Tình, trường cấp 1,2,3 1,2,3 ngay cạnh.- Trường học cấp 1,2 Giang Biên,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      Phố Kẻ Tạnh- P. Giang Biên- Long Biên-TPHN. DT 30 mét vuông, MT 3,8m, hướng Đông tứ trạch. Đất phân lô, đường rộng 2,5m, pháp lí sạch, gần nhiều...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51m full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay hoạch mở rộng...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 36 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 36 m2 102,5 triệu/m2
      Chính chủ a Cầu nhờ bán 36 mét vuông đất tại khu TT 918 Phúc Đồng, khu phân lô quân đội, nhỉnh 3 tỉ.Khu 918 Phúc Đồng, khu phân lô quân đội, dân trí...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 550 m2, mặt tiền 17m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 550 m2 76,37 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG - VIEW HỒ - VỈA HÈ - KD - oto TRÁNH - 550m - 17m × 32,3m. cực hiếm !!! + Vị trí: khu phân lô tái định cư P. Cự Khối.+ DT: 550m, 17m × 32,3m+ 76...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 51 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 51 m2 51,38 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm giá kịch sàn cho 51 mét vuông đất gần vườn hoa Ngọc Lâm Long Biên chỉ còn 2,62 tỉ.+ DT 51 mét vuông, MT 3,9 m giá 2,62 tỉ (có...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 5,21 tỷ

      5.21 tỷ 62 m2 84 triệu/m2
      + DT: 62 mét vuông. MT: 5m.+ Hướng: Đông cực kì mát mẻ.+ Chủ thiện chí bán, đất khu đấu giá X1 Đầm Tranh gần hồ chỉ 10m, đường oto tránh thông các...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 38 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất tại Tổ 2, P. Long Biên, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.DT: 38.20 mét vuông.Vị trí trung tâm, mật độ cư dân cao, thuận lợi...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!