Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      Thanh Am: Đất 68 mét vuông tặng nhà 1,5 tầng đổ trần ỏ ngon lành, ngõ 2m 20m ra đường oto tránh, đi bộ ra chợ, Thượng Thanh, Long Biên.giá 3,2 tỉ có...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51m full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay hoạch mở rộng...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 53 m2 50 triệu/m2
      bán gấp miếng đất Gia Quất, Ngọc Lâm Long biên giá chỉ nhỉnh 50tr/ mét vuông.+ Dt 52,8 mét vuông MT 4.1m giá chỉ 2,65 tỉ (thỏa thuận mạnh).+...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 90 m2 140 triệu/m2
      DT: 90 mét vuông. MT: 6m Đông Nam.Đường: 22m. KD đỉnh.Vị trí đẹp để KD buôn bán, trước nhà là dự án vin Riverside nên rất đẹp.giá 12,6 tỉ.liên hệ:...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 74 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 74 m2 178,38 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất tặng mặt bằng KD 2 tầng mặt đường Phúc Lợi rộng 21m.+ DT 73.7 mét vuông, MT bằng hậu rộng 7.03m vuông vức.+ Tây Nam, đường...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 129 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 17,46 tỷ

      17.46 tỷ 129 m2 135,32 triệu/m2
      Bán 129,3m2 đất mặt phố Cổ Linh. Đất nằm trên mặt phố mà giá chỉ bằng đường nội bộ 6m.+ DT: 129,3m2, MT 4,74m, dài 23m, tọa hướng Bắc.+ giá: 135tr/m2 -...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 34 m2 34,42 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất: 34 mét vuông - 1,17 tỉ - đầu ngõ lô góc 2 MT, Đông Nam mát mẻ, bìa đỏ chính chủ - đc: Tổ 38, phố Bắc Cầu, Ngọc Thụy, Long...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 81 m2 129,63 triệu/m2
      + Vị trí đất siêu đẹp, lạ, gần ngay đường 22m đang thi công, gần trường quốc tế Wellspring, gần chợ mới, cách 200m ra Hồ Bồ Đề, trung tâm y tế... Tiện ích...
      Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất tặng ngôi nhà tầng mặt phố Giang Biên.+ DT 51 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4.5m.+ Hướng Nam, đường trước rộng oto...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      Bán đất đường Cổ Linh - cách Aeon 500m.- DT 55m2, MT 4m2 vuông vức. DTSD gần 60m2.- Đường 7m, vỉa hè 2m mỗi bên. Thông tứ tung.- Vị trí đất đẹp, hiếm. Đất...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Bán đất Ngô Gia Tự, Thượng Thanh, Long Biên. DT 300 mét vuông, MT 15m, đường trước đất rộng 11,5m vỉa hè 2,5m. Khu vực tiềm năng rất gần dự án đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      CẦN TIỀN TRẢ NỢ NH CHỦ CẦN bán gấp : mảnh đất VÔ CÙNG ĐẸP, CHỈ DUY NHẤT 1 MẢNH BÁN TẠI VIỆT HƯNG, PHÂN LÔ, VỈA HÈ - BẤT CHẤP Ở , KD HOẶC ĐẦU TƯ ( KHÔNG CÓ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 45 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 45 m2 79 triệu/m2
      bán nhanh 45m2 đất đẹp ngay sau Rubi 3 Phúc Lợi, đường oto ra vào thoải mái.+ DT 45m2, MT 4m.+ Đường trước nhà oto tránh.+ giá: 79 tr /m2 (mua bán có thỏa...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Đất trước cửa nhà oto tránh, xung quanh cán bộ công chức về hưu, gần trường chợ tiện ích bao bọc xung quanh, ngõ thông tứ tung, Nguyễn Văn cừ, Hoàng Minh...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đầy đủ. mẫu giáo, cấp 1, chợ, tiện ích, Ẩm thực Ngọc Lâm Homeland, Khu Đầm Nấm, tương lai sát Dự án Him Lam đã chào bán. Sau quy hoạch...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 47 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 47 m2 79,37 triệu/m2
      bán nhanh lô đất Phúc Đồng - Chu Huy Mân - QL 5 Long Biên, oto vào đất, 47m2 chỉ 3.73 tỉ có TL.+ Vị trí mặt ngõ, oto vào đất, đi bộ ra chợ Phúc Đồng,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 171 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 171 m2 9,95 triệu/m2
      gọi ngay Thuấn bất động sản và Hơn Thế Nữa: 0938 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi...
      Phố Thạch Cầu, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!