Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.776 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 75 m2 132 triệu/m2
      Vị trí mảnh đất nằm ở mặt ngõ to, vỉa hè 2 bên, đường 3 ô tô tránh nhau, trước nhà là trung tâm văn hóa, sáng thoáng, KD sầm uất, đỗ ô tô ngày đêm. Phố...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 488 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 488 m2 106,56 triệu/m2
      Cần bán 488m2 đất nhà c4 mặt đường Cầu Bây - Vũ Xuân Thiều, Long Biên.+ DT: 488m2, MT 13m, nở hậu 14,6m, dài 37,8m, tọa hướng TN và ĐB.+ giá: 52 tỉ (có...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      Đất dòng tiền căn hộ chung cư mini hơn 20tr/1 tháng chủ đang cần tiền giá đẹp giá nào cũng bán.bìa đỏ chính chủ, chuẩn đẹp, nền thổ cư.Sẵn nhà c4...
      Ngõ 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 36 m2 tại Đường Phúc Đồng - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      -Nhà phân lô, oto, hiện trạng là nhà c4 cũ, DT 36m2 chủ xác định bán nên không cho thuê.-Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, hàng xóm xây nhà 5 tầng...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất dự án 49 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 49 m2 126,54 triệu/m2
      Cô Chú tôi chuyển vào phố ở cùng các con nên muốn bán ngôi nhà tại Hoa Lâm, P. Việt Hưng:+ DT: 49m2.+ MT: 4m, mặt hậu 4,1m, khổ nở hậu.+ Hướng: hướng Tây ...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 69 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      bán ngay miếng đất mặt ngõ thông oto tránh - KD ngay trung tâm Chợ và cạnh 2 hồ điều hòa - 69m2, nhỉnh 4 tỉ - thửa đất vuông đẹp không lỗi lầm.miếng đất...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 56 m2, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      + DT: 56m2.+ Khổ đất vuông vức không lỗi phong thủy: MT bằng mặt hậu 4m.+ Đường vào 3.5m oto vào tận đất.+ Tây Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Chuyển đổi mục đích nên cần bán : Nhà đất tại khu TDC X6 Thạch Bàn Cổ Linh Long Biên Thủ đô Hà Nội+ 1 lô đất TDC X6 - phố Cổ Linh 80m2, mt 5.4m. Vỉa hè...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,73 tỷ

      8.73 tỷ 97 m2 90 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp, muốn bán gấp miếng đất tại ngõ 134 Nguyễn Lam, P. Phúc Đồng:+ DT: 97 mét vuông.+ MT: 5m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí:...
      Ngõ 134, Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 45 m2 66,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 45 mét vuông tại Ngọc Thụy ngõ oto tránh MT rộng oto phi vào nhà cần tiền nên bán nhanh với giá quá mềm quá hợp lý không...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 41 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 41 m2 75,61 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại ngõ 204 Cổ Linh, đối diện trung tâm thương mại Aeon Mall Long Biên:+ DT: 41 mét vuông.+ MT = mặt hậu: 3,54m.+ Hướng: hướng ...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      + sổ phân lô vuông như bao diêm. + thông số; 84m2, tiền hậu 5m. + vị trí đẹp nhất trong khu phân lô đường 21m, vỉa hè 5m thông Đào Văn Tập, Hoa Lâm, Ngô Gia...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      - Anh Tâm gửi bán ngay đất P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, TP Hà Nội, ngay trung tâm P. Thạch Bàn, vị trí oto đỗ.- DT 60m2, 5m MT, chỉ 3.1 tỉ, oto đỗ cạnh.-...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      + Chính chủ bán đất mặt đường Cổ Linh trung tâm Q. Long Biên, DT 60 mét vuông, MT 5,5m, giá hơn 10 tỉ.+ Vị trí đắc địa mua để ở đầu tư KD xây nhà cho...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 56 triệu

      56 triệu 53 m2 1,06 triệu/m2
      Anh trai tôi cần tiền muốn bán nền đất tại nhà văn hóa tổ 9 thạch bàn, DT 53m, mt 4m, hậu 4m, đường trước đất 2,5m, cách đúng 10m là đường hai ô tô tránh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Bán 75,4m2 đất mặt ngõ 541/16 Bát Khối, view vườn hoa Thạch Bàn, đường oto tránh nhau.+ DT 75.4m2, MT 5m, nở hậu, hậu 7.05m, dài 15m.+ Hướng Tây.+ Đường...
      Ngõ 541/16, Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 150 m2, mặt tiền 8m tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      bán ngay 150m ĐẤT PHỐ SÀI ĐỒNG - ĐẦU TƯ CHIA 4 CĂN THOẢI MÁI ĐẸP - GIÁ LOANH QUANH 10 tỉ - ngõ oto ☎️contact 0977 318 *** ms Thu
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần bán nền đất đẹp vuông vức Ngọc Thụy, Q. Long Biên lô liên kế.- DT 39.7m2.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, khu vực cư dân đông đúc, dân trí tốt, an...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!