Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 330 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 62 tỷ

      62 tỷ 330 m2 187,88 triệu/m2
      DT đất: 330m2. MT: 12m. Đường: 21m.Hướng đất: hướng Đông Nam.giá: 62 tỉ.Vị trí mặt tuyến phố chính Việt Hưng, khu vực KD nhà để xe, oto, tòa nhà cao ốc,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 50 m2 135 triệu/m2
      Mở rộng KD cần thêm vốn anh trai bán nhanh lô đất thổ cư mặt phố Nguyên Văn Hưởng.+ DT 50 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 5m dài 10m.+ Đông Bắc,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,46 tỷ

      10.46 tỷ 85 m2 123 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất tại khu tái định cư Giang Biên, Long Biên:+ DT: 85m2.+ MT = mặt hậu: 4,75m.+ Hướng: Tây.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên trong...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Văn Linh, Long Biên, 35 mét vuông giá 1tỉ 7 (giá hiếm đầu tư).Cần bán nhanh nên để giá rẻ hơn thì trường mấy trăm.Vị trí cực đẹp mấy...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 36 m2, mặt tiền 3m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      Đất hiếm Bắc Cầu - ngay đầu phố - ngõ tương đối rộng - cách mặt phố chỉ 20m - thông số đẹp - gần phố - tiện ích - ở sướng.DT 36 m2.MT 3.6m.+ Vị trí rất...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán nhanh! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51m2 full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay hoạch mở rộng...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Sài Đồng, 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên, giá 17,32 tỷ

      17.33 tỷ 175 m2 99 triệu/m2
      Bán miếng đất đấu giá khu đô thị Sài Đồng xây làm văn phòng hay buôn bán đẹp không tì vết.- DT 175m MT và mặt hậu 8.55m, Đông Nam mát mẻ, bìa đỏ trao...
      Dự án Khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 65 m2 102,93 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Nam.giá: 6,69 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối dãy TT7 hướng Nam,...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất 175 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 175 m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ BT 3TÂNG-ĐƯỜNG 3 Ô TRÁNH THÔNG- BT MINH TÂM ,HIMLAM ÔM VÒNG QUANH- TƯ ĐÌNH-CỔ LINH ,LONG BIÊN175 M- MT:6,3M- HƠN 18 tỉ-nằm vị trí siêu...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 89 m2, mặt tiền 6m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 89 m2 144,95 triệu/m2
      Thông số: DT 89m2, MT 6m.+ Vị trí đẹp nhất trong khu phân lô 918 Nguyễn Sơn Phúc Đồng, vỉa hè rộng, sử dụng đc cả 2 vỉa.- Hiện trạng đang là miếng đất 2...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 500m tại Long Biên - Hà Nội, giá 550 tỷ

      550 tỷ 120 m2 4583,34 triệu/m2
      + sang nhượng 100 phần trăm CP Tòa Nhà Dịch Vụ, thương mại dịch vụ Văn Phòng, KD+ tòa nhà 2 Mặt Phố, 5T có thang máy, 2 hồ điều hòa+ Với quần thể...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 52 m2 89,43 triệu/m2
      - Bán đất tái định cư Giang Biên, Long Biên, thành phố Hà Nội. DT 52m2, giá 4.65 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí: Kết nối với các tuyến Phố Phạm Khắc Quảng,...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 115 m2, mặt tiền 8m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 115 m2 67,83 triệu/m2
      căn biệt thự rộng rãi vừa đủ ngõ oto vào phố cổ chỉ 4 kilomet trung tâm TP nền thổ cư 115m2 ngõ oto thông gần vườn hoa chợ Ngọc thụy, hàng xóm...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Cô Tâm nhà em cần bán ngay nền đất phố Hồng Tiến ngõ trước nhà 4m oto vào thoải mái cách một nhà ra mặt phố ngõ thông KD nhỏ đc. ĐẤT vuông vức- DT 80m MT...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 122 m2, mặt tiền 6m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 122 m2 60 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán gấp 120 mét vuông đất mặt phố Xuân Đỗ - P. Cự Khối Long Biên Thủ đô Hà Nội, giá 60tr/ mét vuông.Đất đứng tên tôi chính chủ,...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 68 m2 95 triệu/m2
      + DT đất: 68 mét vuông, MT: 5m.+ Đất thuộc khu phân lô chia ô bàn cờ, hạ tầng giao thông đồng bộ tại đấu giá Cự Khối.+ Vị trí địa lý đẹp, thuận...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 60 m2 tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      -Chủ cần bán ngay miếng đất khổ đẹp nở hậu, DT 60 mét vuông giá 2.75 tỉ -Vị trí đi lại thuận tiện, khu vực xung quanh nhiều tiện ích, gần các TTTM...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 83 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,97 tỷ

      5.97 tỷ 83 m2 71,93 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 tại ngõ 95 Việt Hưng, Long Biên:+ DT: 83m2+ MT: 5m+ Hướng: hướng Tây Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+ Đất...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!