Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần bán nền đất đẹp vuông vức Ngọc Thụy, Q. Long Biên lô liên kế.- DT 39.7m2.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, khu vực cư dân đông đúc, dân trí tốt, an...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 36 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 36 m2 54,17 triệu/m2
      - Vị trí. nền đất nằm sát ngay Chợ Đồng Dinh, Phố Ngọc Trì, P. Thạch Bàn. 1 ngoặt ra đường oto.- Tiện ích khu vực không thiếu gì. Gần chợ dân sinh lớn nhất...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 51 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 51 m2 76,48 triệu/m2
      Vị trí đắc địa giao thông kết nối đường 5 nối dài Nguyễn Văn Cừ Chu Huy Mân.Đi lại vô cùng thuận tiện.
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 5m tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 63 m2 52,39 triệu/m2
      - Bán đất Giang Biên, Long Biên, Thủ đô Hà Nội. DT 63 mét vuông x MT 5m, giá 3.3 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí: Gần Phố Ngô Gia Tự, Cầu Đuống, đường...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 43 m2 54,66 triệu/m2
      Bán miếng đất tại ngõ 318 Ngọc Trì, ngay gần nhà Văn hóa tổ 9 P. Thạch Bàn. Đất vuông vức MT = hậu =4m. DT 43 mét vuông thông số vàng, cách oto chỉ...
      Ngõ 318, Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Mặt phố Ngọc Thụy - đường thông - 2 oto tránh - KD đa dạng - gần chợ gần trường.Ngọc Thụy 140m2 x MT 5.5m.- Giá chào 11 tỉ có thỏa thuận.- miếng đất vị...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 50 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nền đất TĐC Phúc Lợi - Long Biên.Vị trí KD sầm uất.Cách căn hộ chung cư 35 mét.Đường trước siêu to siêu đẹp vỉa hè rộng 5 m.DT 50 m2, MT 4,5m nở...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Không có mảnh thứ 2 tại Sài Đồng - Long Biên - giá quá đầu tư.Hiếm trong hiếm: Duy nhất bán đất mặt ngõ 42 sài đồng - KD tấp nập - oto tránh - vỉa hè - 3...
      Ngõ 42, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất hoa hậu tại khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng:+ DT: 99,5m2+ MT: 6,5m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 50 m2 41 triệu/m2
      Cần bán nền đất s= 50 m2, mt =5m, tại Ngọc Thụy, Long Biên, thành phố Hà Nội. ô tô 7 chỗ vào nhà, ngõ thông thoáng. Giá 2,05 tỉ.contact. 0976 124 ***
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 0 m2
      DT: 72,5m2. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 7,25 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối mới, trục chính đường 25m, đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      lô đất đẹp 54 mét vuông, MT 4m, hậu 4m, đường trước mặt 2,5m, cách đúng 10m đường ô tô tránh, vị trí nhà văn hóa tổ 9 thạch bàn, giá 2,8 tỉ, giá đầu...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Vẫn có câu: Cơ hội thì thường không rõ ràng, còn đã rõ ràng rồi thì không còn là cơ hội nữa.miếng đất với DT chỉ 100m2, MT 5m, vỉa hè 5m, đg trước nhà oto...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 11,14 tỷ

      11.15 tỷ 97 m2 114,88 triệu/m2
      Cần bán 96,9 mét vuông đất đấu giá khu BT1. Ngay cạnh trường THPT Phúc Lợi.+ DT: 96,9 mét vuông, MT 5m, dài 19,3m, vuông vức, tọa Đông Bắc.+...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      bán ngay 56,5m2 đất ngõ 137 Việt Hưng, đường oto vào tận đất, giá 4.75 tỉ có thỏa thuận.+ DT 56,5m2, MT 4.04m, hậu 4.04m khổ đất vuông đét.+ Tây Bắc.+...
      Ngõ 137, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 35 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 35 m2 50 triệu/m2
      35 mét vuông Đất Tổ 1-Phố Sài Đồng, Gần Tiện Ích, Giá Chỉ 1,75 tỉ.Đ/c tổ 1, Phố Sài Đồng, Long Biên, TP HN.- Vị trí đất ngay cạnh đường trục chính...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 5 tỉ có ngay 62 mét vuông đất đấu giá Cự Khối, đường oto tránh có vỉa hè, vài bước chân ra hồ.+ DT 62 mét vuông, MT 5m.+ Hướng...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 310 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 310 m2 60 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất lô góc Ngọc Thụy, Long Biên, gần ngay trường quốc tế Việt Pháp, khu căn biệt thự Khai Sơn.+ bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên chủ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!