Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, thỏa thuận tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      căn biệt thự thiết kế 1 hầm và 4 tầng nổi. Đông Nam mát mẻ, đất vuông vức.- DT 200 mét vuông đầy đủ nội thất mới.- Hiện gia chủ muốn đổi căn to...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá tốt tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 530 m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập hướng Tây tứ trạch tại vin Riverside Long Biên.DT: 530 mét vuông.căn biệt thự gồm 3 tầng và 1 áp mái. Hoàn...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,65 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.65 tỷ 125 m2 45,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Berriver tòa mới, DT 125 mét vuông thiết kế 3 PN và 1 phòng phụ.- chung cư tầng cao, logia hướng Đông Nam, căn ...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      chính chủ là người Ninh Hiệp cần tiền để làm xưởng may nên cần bán nhanh căn biệt thự liên kế tại khu Nguyệt Quế - vin The Harmony - Long Biên - HN.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 7, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,2 tỷ tại Long Biên

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT dự án HC Golden City: 03 suất ngoại giao quỹ căn từ 100m2 giá mềm nhất thị trường.- 02 chung cư 2 phòng ngủ + 1: 102m2, giá chỉ 5,2...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 26 tỷ tại Quận Long Biên

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe Tulip 6 hoàn thiện đẹp, view thoáng gần hồ, vườn hoa.BT liên kế Tulip 120 mét vuông, DTXD 70 mét vuông/sàn x 4 tầng hoàn...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 6, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,86 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.86 tỷ 107 m2 36,08 triệu/m2
      Đăng bài về dự án căn hộ Le Grand Jardin - Sài Đồng - Long Biên từ hôm qua đến nay mà nhiều anh em hỏi mình quá, hỏi mình dự án này có tốt không chất lượng...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      - Vị trí tòa nhà One 18 nằm tại 298 Phố Ngọc Lâm giao thông tiếp giáp phố cổ Ngọc Lâm, Nguyễn Văn Cừ, Hồng Tiến nối dài di chuyển 5 ph qua 2 cây cầu Long...
      One 18 Ngọc Lâm, 298, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, thỏa thuận tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ gửi bán liên kế vin The Harmony.Khu bên hồ điều hòa.DT đất 90m2.Đã hoàn thiện 3 tầng 1 áp mái.Tây Bắc.Vị trí cực trung dãy Nguyệt Quế 8.giá rẻ ...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 55 tỷ

      55 tỷ 270 m2 203,71 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí lõi dự án, view trực diện vườn hoa, thoải mái đỗ nhiều xe oto.DT đất 270 mét vuông đã hoàn thiện nội thất cơ bản liền tường, có...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 3,81 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.81 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Khai Sơn City mặt đường 40m, giá chỉ từ 39 tr/m2 nguồn từ chủ đầu tư uy tín.1. Vị trí: Nằm trong khu đô thị đẳng cấp 180 ha, trung...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      S
      Ms Lương Thanh - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, đầy đủ nội thất.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tần...

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 23,6 tỷ tại Quận Long Biên

      23.6 tỷ 90 m2 262,23 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 90m2, 3,5 tầng Khu Nguyệt Quế - vin The Harmony - Long Biên.+ Dạng căn biệt thự liên kế 90m2, xây dựng 65m2/sàn * 3.5 tầng.+ Gia chủ...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 100 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Chị chính chủ cần chuyển đổi BDS nên bán biệt thự đơn lập vị trí góc Nguyệt Quế - vin The Harmony - Long Biên - HN.- DT 400  mét vuông.- Hướng ĐN -...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 17 tỷ tại Quận Long Biên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn liên kế 90 mét vuông - 96 mét vuông rẻ nhất dự án vin Riverside The Harmony.- NQ 3: 90 mét vuông hoàn thiện full đồ bán...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi bán lại căn hộ góc 2  phòng ngủ tầng cao tại Eco City Việt Hưng.- chung cư DT 68 mét vuông thông thuỷ.- Thiết...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 104.62m2 giá cực rẻ Bình Minh Garden View sông kề phố.Giá TT sớm chỉ còn: 3.299 tỉ(Đã gồm thuế giá trị gia ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      Em bán căn căn hộ Ecohome 68 mét vuông thiết kế 02 ngủ 02  toilet, 02 lô gia, để lại nội thất,(pháp lí SHR không vay NH sẵn sàng giao dịch).Ưu...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.